โปรแกรมการแข่งขัน มวยไทย อัพเดตทุกสัปดาห์ – ทุกสังเวียน

วันศุกร์ที่ 31 พฤษภาคม 2562
ศึกทรูโฟร์ยู มวยมันส์วันศุกร์ + ทีเด็ด 99
ช่อง : ทรูโฟร์ยู
เวทีมวยลุมพินี รามอินทรา
เวลา 18.00-20.00 น.

คู่ที่ 1
ก้องบูรพา ทิพย์ท่าไม้ VS บอยอุบล บ.จำเนียรกุล

คู่ที่ 2
โฟร์วิน ศิษย์เจริญทรัพย์ VS เพชรเอก ไฟต์เตอร์มวยไทย(สิงห์มณี)

คู่ที่ 3
เพชรเก่ง ไก่ย่างห้าดาว VS เพชรตระการ น.อนุวัฒน์ยิม

คู่เอก
ชนะเลิศ มีนะโยธิน VS ยอดอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิม

 

วันเสาร์ที่ 1 มิถุนายน 2562
ศึกจ้าวมวยไทย
ช่อง 3
เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย
เวลา 12.15-14.00 น.

คู่ที่ 1
เสกสิทธิ์ ช.แก้ววิเศษ VS ชาญยุทธ ศักดิ์รุ่งเรือง

คู่ที่ 2
เพชรตาแมว ส.ศาสตรา VS เสือมิตร ม.ภูวนานายพลคนขอนแก่น

คู่เอก
เพชรนรินทร์ เกลือแร่ 1 ที VS ปราบศึก สีโอปอล พิกัด 139 ปอนด์

คู่ที่ 4
เพชรโพธิ์ศรี ส.สละชีพ VS แสงอาทิตย์ ลูกทรายกองดิน พิกัด 135-136 ปอนด์

 

ศึกยอดมวย วันทรงชัย
ช่อง ไทยรัฐทีวี
เวทีมวยธนกร สเตเดี้ยม
เวลา 14.30-16.30 น.

– งดการแข่งขัน 1 สัปดาห์ –

 

ศึกท่อน้ำไทย ลุมพินี TKO
ช่อง โมเดิร์นไนน์
เวทีมวยลุมพินี รามอินทรา
เวลา 16.00-18.00 น.

คู่ที่ 1
ศักดิ์ชัย หลุ่งประดู่ไหมไทย VS ชนะชัย นายกเอท่าศาลา

คู่ที่ 2
ยอดมวยเอก ศิษย์บอยสกล VS สะเดาหวาน ศิษย์จ่าเทิด

คู่ที่ 3
โชคกุญชร ก.สกุลเชื้อ VS เพชรไทรทอง ส.จ.เล็กเมืองนนท์

คู่เอก
ดีเซลเล็ก พราน 26 VS เดชฤทธิ์ แสงมณีสเถียรมวยไทย

 

ศึกมวยไทยเกียรติเพชร ซูเปอร์ไฟต์
ช่อง เนชั่น 22
เวทีมวยลุมพินี รามอินทรา
เวลา 18.20-20.20 น.

คู่ที่ 1
คุณหลวง ส.คงเดช VS สุภาพบุรุษ บางกอกอะไหล่ยนต์ พิกัด 114 ปอนด์

คู่ที่ 2
ทรงกลดน้อย ส.เดชะพันธ์ VS ยอดมีชัย เกียรติจำรูญ พิกัด 122 ปอนด์

คู่ที่ 3
ยอดไอคิว ส.ธนาเพชร VS แหลมสิงห์ ส.เดชะพันธ์ พิกัด 126 ปอนด์

คู่เอก
มหาเดช พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม VS อินทรีย์ทอง ป.พีณภัทร พิกัด 138 ปอนด์

 

วันอาทิตย์ที่ 2 มิถุนายน 2562
ศึกมวยดีวิถีไทย
ช่อง 3 sd
เวทีมวยบลู อารีน่า

เวลา 12.00-14.00 น.

คู่ที่ 1
แสงอาทิตย์ หัวสระยิม VS เพชรแสงจันทร์ ก.แสงจันทร์ พิกัด 138 ปอนด์

คู่ที่ 2
ชาญเดช ก.อดิศร VS เพชรสามารถ กำนันติ่งชุมแพ พิกัด 142 ปอนด์

คู่ที่ 3
ยอดสยาม มิสกวัน VS อเล็กซ์ เพชรรุ่งเรือง พิกัด 132-133 ปอนด์

คู่เอก
ลูกขวัญ สจ.เหว่าแปดริ้ว VS ฅนคร เกียรติพลทิพย์ พิกัด 119 ปอนด์

 

ศึกมวยไทย 7 สี
ช่อง 7 สี
เวลา 14.30-16.30 น.

คู่ที่ 1
อรรถชัย ร.ร.กีฬาลำปาง VS เพชรมรกต อู๊ดดอนเมือง

คู่ที่ 2
ฉัตรเพชร สจ.โต้งปราจีน VS ปานเพชร สจ.เล็กเมืองนนท์

คู่ที่ 3
ทองพูน ศิษย์เสธตู่ VS เพชรภูเงิน หมูปิ้งอร่อยจุงเบย

คู่เอก
ศิวกร เกียรติเจริญชัย VS แก่นสวน ศศิประภายิม

 

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ช่อง อัมรินทร์ 34
เวทีมวย อตก.3 นนทบุรี
เวลา 18.20-20.20 น.

คู่ที่ 1
เพชร พรัญชัย VS ปาฏิหาริย์ หมูปิ้งอร่อยจุงเบย

คู่ที่ 2
ยอดภานุ บูมเด็กเซียน VS ปลื้ม บ้านไร่กางเขนดง

คู่ที่ 3
หงส์ พรัญชัย VS เพชรสำเร็จ อบต.หนองยางทอย

คู่เอก
ตีโต้ หอยหวานโภชนา VS ซุปเปอร์แจ๊ค เค.พระรามสอง

 

ดูบอลสดผ่านเว็บไซต์ กดเลย

 

ช่องทางการรับชมการถ่ายทอดสดทาง TrueID

ดูบอลสดผ่านแอปพลิเคชั่น ทรูไอดี คลิก!
ดูบอลสดผ่านเว็บไซต์ ทรูไอดี ฟรี คลิก!

ติดตามข่าวสารกีฬาได้ที่ TrueID App หรือร่วมพูดคุยกันผ่านทาง Line @TrueID ร่วมไปถึงแฟนเพจ TrueID Sports