กิจกรรม แจกบัตรเข้าชมฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานคิงส์คัพ ครั้งที่ 45 แมตช์ ทีมชาติไทย  พบกับ ทีมชาติเกาหลีเหนือ วันที่ 14 ก.ค.นี้ เวลา 19.30 น.

 

 

กติกา ง่ายๆ เพียง 2 ขั้นตอน

1. พิมพ์ส่งกำลังใจให้นักฟุตบอลทีมชาติไทย และที่สำคัญอย่าลืมใส่ E-mail ของคุณเพื่อให้ทีมงานติดต่อกลับ ในกล่องคอมเมนต์ด้านล่างนี้
2. แชร์คอนเทนต์กิจกรรมนี้ไปยังเฟสบุ๊กของคุณ พร้อมตั้งค่าเป็นสาธารณะ (Public)

 

ของรางวัล
– บัตรชมการแข่งขัน ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทาน คิงส์คัพ ครั้งที่ 45 วันที่ 14 ก.ค. 60 ณ สนามกีฬาราชมังฯ จำนวน 40 รางวัล รางวัลละ 2 ใบ รวมทั้งสิ้น 80 ใบ

 

ระยะเวลาร่วมกิจกรรม ตั้งแต่วันนี้ – 10 ก.ค. 60

– ประกาศผลผู้โชคดี 11 ก.ค. 60 ทาง Sport.trueid.net
– ยืนยันสิทธิ์ผู้โชคดี ภายในวันที่ 12 ก.ค. 60 ทาง E-mail ที่ทีมงานติดต่อไป

เงื่อนไข

1. ขอสงวนสิทธิ์สำหรับผู้ที่ทำตามกติกาอย่างถูกต้องเท่านั้น
2. ไม่สามารถเปลี่ยนแปลงโซนที่นั่งหรือเปลี่ยนแปลงเป็นเงินสดได้
3. ผู้โชคดีต้องยืนยันสิทธิ์ภายในวันที่ 12 ก.ค.2560 ทาง E-mail ที่ทีมงานติดต่อไป หากเลยระยะเวลาที่กำหนด ถือว่าสละสิทธิ์ให้ผู้โชคดีลำดับถัดไป
4. ผู้โชคดีต้อง ดาวน์โหลด แอป TrueID มาโชว์ในวันรับบัตร
5. การตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด (วิธีการตัดสินเป็นแบบสุ่ม)

 

ประกาศรายชื่อ

ผู้โชคดี จำนวน 40 รางวัล ได้รับบัตรเข้าชมเกม คิงส์คัพ ครั้งที่ 45 ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติเกาหลีเหนือ

  1. Wichan Onsawai (tokiomarine@gmail.com)
  2. Atthasit Suwan (therocket1020@gmail.com)
  3. Dew Kasidit (B5577538@hotmail.com)
  4. Anon Poolsuwan (poolsuwan@gmail.com)
  5. La Aon Pae (theitpae@gmail.com)
  6. Alicia Silverstones (aliciazaa18@gmail.com)
  7. Preecha Sakunphon (Redkops@hotmail.com)
  8. Som Waioros (ora_sm29@hotmail.com)
  9. Boonyarit Yodudom (boonyarit_yod@live.com)
  10. Ton หมาน้อย (kab.tan@gmail.com)
  11. Thanakom Suphavisut (Thanakom13@hotmail.com)
  12. Rutchawan Arsai (rutchawan_ar@hotmail.com)
  13. Stevie Golff (thekop@hotmail.com)
  14. ChollyCholly Cholly (chollycholly2519@gmail.com)
  15. Song Forlife (eak_meditop2004@yahoo.com)
  16. Pond Suwanmanee (pond_eupo@hotmail.com)
  17. Punlop Vigo (kephong@gmail.com)
  18. Pucca Pucca (phusana_pucca@hotmail.com)
  19. Kanom Salim (kanomsalim@gmail.com)
  20. Metre Lim (metrelim@gmail.com)
  21. Tanawat Aoyklang (aoyklang171141123@gmail.com)
  22. Bundit Sriusaneemorakot (stevie_ger@hotmail.com)
  23. Satawat Roy Sangkhanimit (sssatawats@gmail.com)
  24. Buay Supremacy (balayuun@hotmail.com)
  25. Akey Alone’Praso (setokung07@gmail.com)
  26. Nutlada June (lfc@gmail.com)
  27. โอม เอกชัย (jkheawkum@gmail.com)
  28. Angkana Myymy Narakorn (myangkana_13@hotmail.com)
  29. SaeAeng Nim (supra@gmail.com)
  30. Fowsee Pateh (fowseek@gmail.com)
  31. Mcs Momay (chananya@gmail.com)
  32. Jiratha Booranapat (jiratha27@gmail.com)
  33. เชฟสิท ชิดใกล้ (pf_severas@hotmail.com)
  34. Bloomlion Mel (bloomlion@gmail.com)
  35. Sorrawut Keawkum (kheawkhum@gmail.com)
  36. Satawat Wanchai (Century08@windowslive.com)
  37. Jingle Bell (somfeedom_za@hotmail.com)
  38. Wichai Sriwipat (wichaisr@gmail.com)
  39. Dos Alongkorn Atthi (Podomega@gmail.com)
  40. Siirintraa Sutthiprapa (sirintra_sut@hotmail.com)

 

ชมสด!! ศึกไทยลีก และคลิปไฮไลท์ พร้อมติดตามข่าวสาร ได้ที่ TrueID App และ เว็บไซต์ Sport.Trueid.net หรือร่วมพูดคุยกันผ่านทาง Line @TrueID