รีเซต
ตารางแข่งเอเชียนเกมส์ครั้งที่ 19 เอเชียนเกมส์ หางโจว 2022 (2023) วันไหนแข่งอะไร มีกีฬาอะไรบ้าง  อัปเดตล่าสุด

ตารางแข่งเอเชียนเกมส์ครั้งที่ 19 เอเชียนเกมส์ หางโจว 2022 (2023) วันไหนแข่งอะไร มีกีฬาอะไรบ้าง อัปเดตล่าสุด

ตารางแข่งเอเชียนเกมส์ครั้งที่ 19 เอเชียนเกมส์ หางโจว 2022 (2023) วันไหนแข่งอะไร มีกีฬาอะไรบ้าง  อัปเดตล่าสุด
WeenayA
6 ตุลาคม 2566 ( 13:00 )
59.9K
1

     เอเชียนเกมส์ครั้งที่ 19 หรือ เอเชียนเกมส์หางโจว 2022 (2023) ประเทศจีน ที่กำลังจะเริ่มขึ้นในวันที่ 23 กันยายน 2023  มีกีฬาอะไรบ้างที่ถูกบรรจุอยู่ในการแข่งขันเอเชี่่ยนเกมส์ครั้งนี้ กีฬาที่ทีมนักกีฬาไทยเป็นตัวเก็งในการความเหรียญแข่งวันไหนบ้าง TrueID Sport มีมาให้คุณแล้ว

 

ตารางแข่งเอเชียนเกมส์ครั้งที่ 19
เอเชียนเกมส์ หางโจว 2022 (2023) วันไหนแข่งอะไร มีกีฬาอะไรบ้าง

 

ฟุตบอล

19 กันยายน 2023
ฟุตบอลชาย

  • 15:00 เวียดนาม พบ มองโกเลีย
  • 15:00 บังกลาเทศ พบ พม่า
  • 15.00-17.00 น. บาห์เรน พบ ไทย  ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / True4U / PPTV / Thai PBS 
  • 15:00 เกาหลีเหนือ พบ จีนไทเป (ไต้หวัน)
  • 18:30 จีน พบ อินเดีย
  • 18:30 ซาอุดีอาระเบีย พบ อิหร่าน
  • 18:30 เกาหลีใต้ พบ คูเวต
  • 18:30 อินโดนีเซีย พบ คีร์กีซสถาน

 

20 กันยายน 2023 
ฟุตบอลชาย

  • 18:30 ญี่ปุ่น พบ การ์ต้า

21 กันยายน 2023 
ฟุตบอลชาย

  • 15:00 มองโกเลีย พบ ซาอุดีอาระเบีย
  • 15:00 อินเดีย พบ บังกลาเทศ
  • 15:00 คูเวต พบ บาห์เรน
  • 15:00 จีนไทเป (ไต้หวัน) พบ อินโดนีเซีย
  • 18:30 พม่า พบ จีน
  • 18:30 อิหร่าน พบ เวียดนาม
  • 18.30-20.30 น. ไทย พบ เกาหลีใต้  ถ่ายทอดสดช่อง PPTV / ททบ.5
  • 18:30 คีร์กีซสถาน พบ เกาหลีเหนือ


ฟุตบอลหญิง

  • 18:30 จีนไทเป (ไต้หวัน) พบ อินเดีย

ฟุตบอลชาย

  • 18:30 ฮ่องกง พบ อุซเบกิสถาน
  • 18:30 การ์ต้า พบ ปาเลสไตน์


ฟุตบอลหญิง

  • 15:00 เวียดนาม พบ เนปาล
  • 15:00 ฮ่องกง พบ ฟิลิปปินส์
  • 18:30 จีน พบ มองโกเลีย
  • 18:30 ญี่ปุ่น พบ บังกลาเทศ
  • 18:30 เกาหลีใต้ พบ พม่า



24 กันยายน 2023 
ฟุตบอลชาย

  • 15:00 คีร์กีซสถาน พบ จีนไทเป (ไต้หวัน)
  • 15:00 เกาหลีเหนือ พบ อินโดนีเซีย
  • 18:30 จีน พบ บังกลาเทศ
  • 18:30 เวียดนาม พบ ซาอุดีอาระเบีย
  • 18:30 อิหร่าน พบ มองโกเลีย
  • 18:30 พม่า พบ อินเดีย
  • 18:30 เกาหลีใต้ พบ บาห์เรน
  • 18:30 ไทย พบ : ผลการแข่งขัน เสมอ 1-1


ฟุตบอลหญิง

  • 15:00 อินเดีย พบ ไทย ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อินเดีย 1-0
  • 18:30 เกาหลีเหนือ พบ สิงคโปร์

25 กันยายน 2023 
ฟุตบอลชาย

  • 15:00 อุซเบกิสถาน พบ ฮ่องกง
  • 18:30 ปาเลสไตน์ พบ ญี่ปุ่น
  • 18:30 มองโกเลีย พบ อุซเบกิสถาน


ฟุตบอลหญิง

  • 15:00 บังกลาเทศ พบ เวียดนาม
  • 15:00 พม่า พบ ฮ่องกง
  • 18:30 เนปาล พบ ญี่ปุ่น

 

  • 26 กันยายน 2566
    16:30-19:00 / 19:30-22:30 หญิงกลุ่ม A
    16:30-19:00 / 19:30-22:30 หญิงกลุ่ม C

  • 26 กันยายน 2566
    19:30-22:30 ชาย

  • 27 กันยายน 2566
    16:30-19:00 /  19:30-22:30  ชาย

  • 27 กันยายน 2566
    18:30 หญิง ไทย พบ ไทเป

  • 28 กันยายน 2566
    16:30-19:00 / 19:30-22:30 หญิงกลุ่ม A
    16:30-19:00 / 19:30-22:30 หญิงกลุ่ม C

  • 29 กันยายน 2566
    16:30-19:00 / 16:30-19:00  หญิงกลุ่ม B
    19:30-22:30 / 19:30-22:30 หญิงกลุ่ม D

  • 30 กันยายน 2566
    16:30-19:00 / 19:30-22:30 หญิงกลุ่ม A
    16:30-19:00 / 19:30-22:30 หญิงกลุ่ม C
    16:30-19:00 / 19:30-22:30 ชาย

  • 1 ตุลาคม 2566
    16:30-19:00 / 19:30-22:30หญิง

  • 2 ตุลาคม 2566
    16:30-19:00หญิง
    19:30-22:30หญิง

  • 3 ตุลาคม 2566
    16:30-19:00 / 19:30-22:30 ชาย

  • 4 ตุลาคม 2566
    16:30-19:00 / 19:30-22:30หญิง

  • 6 ตุลาคม 2566
    16:30-19:00 ชิงเหรียญเงินหญิง
    19:30-22:30 ชิงเหรียญทองหญิง

  • 7 ตุลาคม 2566
    16:30-19:00 ชิงเหรียญทองแดงชาย
    19:30-22:30 ชิงเหรียญทองชาย

 

 

ยิงธนู

  • 30 กันยายน 2566    9:00-11:00 / 13:00-15:00 / 15:20-17:20
  • 1 ตุลาคม 2566
    เวลา 08:00 น. รอบคัดเลือก Recurve บุคคลชาย 
    เวลา 08:00 น. รอบคัดเลือก Compound บุคคลหญิง
    เวลา 13:20 น. รอบคัดเลือก Compound บุคคลชาย
    เวลา 13:20 น. รอบคัดเลือก Recurve บุคคลหญิง  


  • 2 ตุลาคม 2566   8:20-8:40 / 8:40-9:05 / 9:05-9:20 / 9:20-9:40 / 9:40-10:10 / 10:10-10:25 / 10:25-10:50 10:50-11:20 / 11:20-13:3013:30-13:50 /13:50-14:20 /14:20-14:50 /14:50-15:20 /15:20-15:50 /15:50-16:10 /16:10-16:40 /16:40-17:10 /17:10-17:40 /

  • 3 ตุลาคม 2566  8:40-9:00 / 9:00-9:20 / 9:20-9:40 / 9:40-10:00 / 10:00-10:20 / 10:20-10:40 / 10:40-11:00 / 11:00-11:20 / 11:20-11:40 / 11:40-12:00 / 12:00-12:20 / 12:20-12:40 / 12:40-13:00 / 13:00-13:20 / 13:20-13:40 / 13:40-14:00 / 14:00-14:20 / 14:20-14:40 / 14:40-15:00 / 15:00-15:20 / 15:20-15:40 / 15:40-16:00 / 16:00-16:20 / 16:20-16:40 / 16:40-17:00 /

  • 4 ตุลาคม 2566
    8.00 ไทย พบ คาซัคสถาน

  • 5 ตุลาคม 2566
    8.30  ไชนีสไทเป พบ ไทย
    12.30 ชาย เกาหลีใต้ พบ ไทย


  • 6 ตุลาคม 2566
    13.45 ทีมชาย บังกลาเทศ พบ ไทย

  • 7 ตุลาคม 2566   8:40-9:00 / 9:00-9:20 / 9:20-9:40 / 9:40-10:00 / 10:00-10:10 / 10:10-10:30 / 10:30-10:50 /10:50-11:10 / 11:10-11:30 / 11:30-11:50

เบรกกิ้ง

  • 6 ตุลาคม 2566 14:30-15:20 / 16:30-17:20 ชาย 15:30-16:20  / 17:30-18:20 หญิง
  • 7 ตุลาคม 2566 14:00-15:40 / 19:00-19:20  / 19:40-19:50 / 20:00-20:06  / 20:12-20:18  ชาย
    16:00-17:40  / 19:20-19:40  / 19:50-20:00  / 20:06-20:12 / 20:18-20:24  หญิง

 

กรีฑา

  • 29 กันยายน 2566 
    เวลา 06:00 - 10:00 น. เดิน 20 กม. (ชาย/หญิง) รอบชิงชนะเลิศ ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / Thai PBS
    เวลา 17:40 - 20:30 น. ขว้างค้อนหญิง รอบชิงฯ / 100ม.หญิงรอบแรก / กระโดดไกลชายรอบคัดเลือก / 100 ม.ชาย รอบแรก / 10,000 ม.หญิง รอบชิงฯ / 400 ม.ชาย รอบแรก / 400ม. หญิง รอบแรก / ทุ่มน้ำหนักหญิง รอบชิงฯ

  • 30 กันยายน 2566
    9:00-11:30
    วิ่งข้ามสิ่งกีดขวาง 100 เมตร  หญิง
    กระโดดสูง หญิง 
    วิ่ง 1500 เมตรประเภทหญิง และชาย
    วิ่ง 400 เมตร ชาย

    18:00-21:30
    ทุ่มน้ำหนัก  หญิง
    ค้ำถ่อ  ชาย
    ขว้างค้อน  ประเภทหญิง และชาย
    วิ่ง 100 เมตร  ประเภทหญิง และชาย
    วิ่ง 400 เมตร  ประเภทหญิง และชาย
    วิ่ง 10,000 เมตร  ชาย
    วิ่ง 200 เมตร  หญิง
    วิ่ง 400 เมตร  ประเภทหญิง และชาย
    วิ่ง 100 เมตร  หญิง

  • 1 ตุลาคม 2566
    เวลา 08:10 น. รอบคัดเลือก วิ่งข้ามรั้ว 110 ม. ชาย
    เวลา 09:22 น. รอบคัดเลือก วิ่ง 200 ม. ชาย
    เวลา 18:00 น. รอบชิงชนะเลิศ ทุ่มน้ำหนัก ชาย
    เวลา 19:05 น. รอบชิงชนะเลิศ ขว้างจักร หญิง

    18:00-21:30
    กระโดดไกล  ชาย
    วิ่งข้ามสิ่งกีดขวาง 100 เมตร  หญิง
    ทุ่มน้ำหนัก  ชาย
    ขว้างจักร  หญิง
    วิ่ง1500 เมตร  ประเภทหญิง และชาย
    วิ่งข้ามสิ่งกีดขวาง 100 เมตร  หญิง
    วิ่ง 800 เมตร  หญิง
    วิ่ง1500 เมตร  ประเภทหญิง และชาย
    วิ่งวิบาก 3000 เมตร  ชาย
    ทุ่มน้ำหนัก  ชาย
    4×วิ่ง 100 เมตร  ประเภทหญิง และชาย
    วิ่งวิบาก 3000 เมตร  ชาย
    กระโดดไกล  หญิง
    ขว้างจักร  หญิง

  • 2 ตุลาคม 2566
    เวลา 09.00-12.00 น. ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT
    เวลา 14.00-18.00 น. ถ่ายทอดสดช่อง 9 / Workpoint / True4U / PPTV / NBT
    เวลา 08.00 น. รอบแรก ทศกรีฑา ชาย
    เวลา 08.10 น. รอบคัดเลือก กระโดดสูง กลุ่มเอ ชาย
    เวลา 08.10 น. รอบคัดเลือก กระโดดสูง กลุ่มบี ชาย
    เวลา 08.20 น. รอบคัดเลือก วิ่ง 4x100 ม. ชาย
    เวลา 08.23 น. รอบคัดเลือก วิ่ง 800 ม. ชาย
    เวลา 09.23 น. รอบคัดเลือก วิ่งข้ามรั้ว 400 ม. ชาย
    เวลา 18.00 น. รอบชิงชนะเลิศ กระโดดค้ำ หญิง
    เวลา 18.40 น. รอบชิงชนะเลิศ ขว้างจักร ชาย
    เวลา 19.40 น. รอบชิงชนะเลิศ วิ่ง 4x400 ม. ผสม


  • 3 ตุลาคม 2566
    9:00-11:30
    4×วิ่ง 400 เมตร  ประเภทหญิง และชาย
    ขว้างจักร  ชาย
    ค้ำถ่อ  ชาย
    วิ่ง 800 เมตร  หญิง
    วิ่งกระโดดข้ามรั้ว 110 เมตร  ชาย

    18:00-21:30
    4×วิ่ง 100 เมตร   ประเภทหญิง และชาย
    4×วิ่ง 100 เมตร Relay  ประเภทหญิง และชาย
    กระโดดสูง  หญิง
    เขย่งก้าวกระโดด  ชาย
    ทศกรีฑา  ชาย
    พุ่งแหลน  ประเภทหญิง และชาย
    วิ่ง 5000 เมตร  หญิง
    วิ่ง 800 เมตร  ชาย
    วิ่ง1500 เมตร  ชาย
    วิ่งกระโดดข้ามรั้ว 400 เมตร   ประเภทหญิง และชาย

  • 4 ตุลาคม 2566
    8:00-11:30
    เดินเร็ว 35 กิโลเมตร ทีมผสม

    18:00-21:30
    4×วิ่ง 400 เมตร ประเภทหญิง และชาย
    กระโดดสูง  ชาย
    เขย่งก้าวกระโดด  หญิง
    เดินเร็ว 35 กิโลเมตร  ทีมผสม
    พุ่งแหลน  ชาย
    วิ่ง 5000 เมตร  ชาย
    วิ่ง 800 เมตร  หญิง

  • 5 ตุลาคม 2566
    7:00-10:20
    มาราธอน ประเภทหญิง และชาย

ไตรกีฬา

  • 29 กันยายน 2566 
    เวลา 07:00 - 10:30 น. บุคคลชาย ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / Thai PBS

  • 30 กันยายน 2566  
    08:00–10:30 08:00–10:30 ประเภทหญิง และชาย

  • 2 ตุลาคม 2566 
    เวลา 07.00 น.-09.30 น. ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT

ขี่ม้า

  • 26 กันยายน 2566
    เวลา 8:00-13:00 / 15:00-16:00

  • 27 กันยายน 2566
    เวลา 8:00-13:00 / 15:00-16:00 / 17:00-18:00

  • 28 กันยายน 2566
    เวลา 9:00-10:00 / 14:00-17:00 / 17:30-18:00

  • 29 กันยายน 2566
    เวลา 9:00-10:30 / 11:00-12:00 / 12:00 / 14:00–17:00

  • 30 กันยายน 2566 
    เวลา 8:00-13:00 / 18:00–19:00

  • 1 ตุลาคม2566
    เวลา 8:00-12:00 / 18:00–19:00

  • 2 ตุลาคม 2566 
    เวลา 14.00 น.-16.00 น. ถ่ายทอดสดช่อง 9 / Workpoint / True4U / PPTV / NBT

  • 3 ตุลาคม 2566
    เวลา  9:00-11:00 / 11:00-12:00 / 14:00-16:00

  • 4 ตุลาคม 2566 
    เวลา 08.00 น. กระโดดข้ามเครื่องกีดขวาง

  • 5 ตุลาคม 2566 
    เวลา 10:00-11:30 / 11:30-12:30

  •  6 ตุลาคม 2566
    เวลา 9:00-11:00 / 14:00-17:00


ปัญจกรีฑา

  • 20 กันยายน 2566
    09:30-11:30  หญิง 14:00-16:00  ชาย
  • 21 กันยายน 2566
    10:00-11:20  หญิง 16:00-17:20  หญิง

  • 22 กันยายน 2566
    10:00-11:20  ชาย 16:00-17:20  ชาย

  •   24 กันยายน 2566
    10:00-12:00  หญิง 12:10-12:30  หญิง 15:00-17:00  ชาย 17:10-17:30  ชาย



จักรยานถนน

  • วันศุกร์ที่ 3 ตุลาคม 2566
    09:00-11:00 / 11:30-11:45  หญิง 14:00-16:00 /16:30-16:45 ชาย
  • วันจันทร์ที่ 4 ตุลาคม 2566
    10:00-13:00 /   13:30-13:45  หญิง
  • วันพุธที่ 5 ตุลาคม 2566 
    10:00-14:00 / 14:30-14:45  ชาย



จักรยานประเภทลู่

  • 26 กันยายน 2566   
    10:00  ทีมหญิง /12:40  ทีมหญิง / 15:00  ทีมหญิง / 17:22  ทีมหญิง 
  • 27 กันยายน 2566 
    10:00  ประเภทหญิง และชาย / 12:22  ประเภทหญิง และชาย / 15:00  ประเภทหญิง และชาย / 17:34  ทีมหญิง / ประเภทหญิง และชาย
  • 28 กันยายน 2566   
    10:00  ชาย / 12:23  ประเภทหญิง และชาย / 15:00  ประเภทหญิง และชาย / 19:07  ประเภทหญิง และชาย
  • วันศุกร์ที่ 29 กันยายน 2566   
    เวลา 09:00 - 12:00 น. (ชาย/หญิง) ประเภทลู่ รอบแก้ตัว และรอบก่อนรองชนะเลิศ
    ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / Thai PBS
    เวลา 17:00 - 20:45 น. (ชาย/หญิง) ประเภทลู่ รอบรองชนะเลิศ รอบชิงชนะเลิศ

 

จักรยานเสือภูเขา

  • 24 กันยายน 2566
    09:00–12:00  หญิง 14:00–17:00  ชาย

  • 25 กันยายน 2566
    09:00–11:00 / 11:30–11:45 หญิง   13:30–15:30 / 16:00–16:15 ชาย

  

จักรยาน BMX

  • 1 ตุลาคม 2566
    เวลา 09:00-11:00 /  13:00-14:30 / 14:30-15:00 ประเภทหญิง และชาย


ยกน้ำหนัก

  • 30 กันยายน 2566
    9:00-11:30  หญิง  49kg กลุ่ม B 
    11:30-14:00  ชาย  61kg กลุ่ม B 
    15:00-17:00  หญิง  49kg กลุ่ม A 
    19:00-21:00  ชาย  61kg กลุ่ม A  

  • 1 ตุลาคม2566
    9:00-11:30  ชาย  67kg กลุ่ม B
    11:30-14:00  หญิง  55kg กลุ่ม B
    15:00-17:00  ชาย  67kg กลุ่ม A
    19:00-21:00  หญิง  55kg กลุ่ม A

  • 2 ตุลาคม 2566
    เวลา 14.00 น.-16.00 น. ธนพร แซ่เตีย ถ่ายทอดสดช่อง 9 / Workpoint / True4U / PPTV / NBT

  • 3 ตุลาคม 2566
    15:00-17:30  หญิง  64kg กลุ่ม B
    19:00-21:00  หญิง  64kg กลุ่ม A

  • 4 ตุลาคม 2566
    15:00-17:30  ชาย  81kg กลุ่ม B
    19:00-21:00  ชาย  81kg กลุ่ม A

  • 5 ตุลาคม 2566
    9:00-11:30  ชาย  96kg กลุ่ม B
    11:30-14:00  หญิง  76kg กลุ่ม B
    15:00-17:00  ชาย  96kg กลุ่ม A
    19:00-21:00  หญิง  76kg กลุ่ม A

  • 6 ตุลาคม 2566
    เวลา 09:00 น. รอบชิงชนะเลิศ

  • 7 ตุลาคม 2566
    9:00-11:30  ชาย  109kg กลุ่ม B
    11:30-14:00  หญิง  /+87kg กลุ่ม B
    15:00-17:00  ชาย  /+109kg กลุ่ม A
    19:00-21:00  หญิง  /+87kg กลุ่ม A



ยิมนาสติกแทรมโพลีน

  • 2 ตุลาคม 2566  
    14:00-14:50  หญิง
    15:20-15:45  หญิง
    16:00-16:10  หญิง

  • 3 ตุลาคม 2566  
    14:00-14:45  ชาย
    14:45-15:30  ชาย
    16:00-16:25  ชาย
    16:40-16:50  ชาย


ยิมนาสติกลีลา

  • 6 ตุลาคม 2566 
    เวลา 09:00 น. - 14:30 น. (ทีมหญิง)

  • 7 ตุลาคม 2566
    14:30-17:00  หญิง 18:30-21:00  หญิง



ยิมนาสติกศิลปะ

  • 24 กันยายน 2566 10:00–21:00  ชาย
  • 25 กันยายน 2566 10:00–21:00  หญิง
  • 26 กันยายน 2566 15:00-17:30  ชาย
  • 27 กันยายน 2566 15:00-17:00  หญิง     
  • 28 กันยายน 2566 14:30–17:30 
    ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ ชาย
    บาร์กระโดด หญิง
    ม้าหมุน ชาย
    บาร์ต่างระดับ หญิง
    ห่วงคู่ ชาย

  • 29 กันยายน 2566 14:30–17:30 
    บาร์กระโดด ชาย 
    คานทรงตัว หญิง
    บาร์คู่ ชาย
    ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์  หญิง
    บาร์เดี่ยว  ชาย

ยิงปืน

  • 24 กันยายน 2566
    08:30-09:45 / 11:30-12:15  หญิง    09:00-15:00  ชาย    
  • 25 กันยายน 2566
    09:00-15:00 / 09:00-10:15 / 12:00-12:45 / 16:00–17:00  ชาย    
  • 26 กันยายน 2566
    09:00-15:00  ชาย 09:00–09:30 /  11:00-11:20 / 11:20-11:40 / 11:40-12:00 ประเภทชาย และหญิง   09:00–11:00  หญิง   08:00-15:00  ประเภทชาย และหญิง    
  • 27 กันยายน 2566
    09:00–10:30 / 12:00-13:00 / 15:00–15:50 หญิง    08:00-13:00 /12:30 /13:00 / 14:00 / 15:00 ประเภทชาย และหญิง  
  • 28 กันยายน 2566
    09:00-15:00  หญิง     09:00-10:15 / 12:00-12:45 ชาย   08:00-15:00 / 13:30  /14:00  / 14:30 / 15:00 / ประเภทชาย และหญิง         
     
  • วันศุกร์ที่ 29 กันยายน 2566  
    เวลา 08:00 - 09:15 น. ปืนสั้นอัดลมหญิง รอบคัดเลือก ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / Thai PBS
    เวลา 10:30 - 12:00 น. ปืนสั้นอัดลมหญิง รอบชิงชนะเลิศ ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / Thai PBS
    เวลา 13:00 - 14:45 น. ปืนยาว 3 ท่า(ชาย) รอบชิงชนะเลิศ ถ่ายทอดสดช่อง 9 / Workpoint / True4U / Thai PBS
     
         
  • 30 กันยายน 2566  
    09:00–09:30  /11:00–11:20 / 11:20-11:40 / 11:40-12:00 / 08:00-15:00 ประเภทชาย และหญิง   
  • 1 ตุลาคม2566
    08:00–13:00 /12:30  /  13:00 / 14:00 / 15:00 /  ประเภทชาย และหญิง    

 

สเก็ตบอร์ด

  • 24 กันยายน 2566 8:00-9:40 / 10:00-11:30 หญิง 12:00-14:15  / 14:20-14:30   /  14:35-17:15  ชาย
  • 25 กันยายน 2566  8:00-8:45 / 9:00-9:50  หญิง 10:00-10:45 /  11:00-11:50 ชาย
  • 26 กันยายน 2566 8:00-9:45 / 10:00-11:30  หญิง 12:00-13:45 / 14:00-17:10 ชาย
  • 27 กันยายน 2566 8:00-8:45 / 8:50-9:00  / 9:00-10:15 หญิง10:30-11:15 /11:20-11:30  / 11:30-12:45 / 13:00-13:30 ชาย

โรลเลอร์สเก็ต

  • 3 ตุลาคม 2566  เวลา 08.00 น.-09.35 น. ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT


วูซู

  • 24 กันยายน 2566
    18.54 ชาย มาเก๊า พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ มาเก๊า 2-0
    19.42 ชาย ฟิลิปปินส์ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ฟิลิปปินส์ ชนะ ไทย 2-0

  • 25 กันยายน 2566 
    19.56 ชาย เนปาล พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เนปาล 0-2
    20.57 ชาย  ไทย พบ อัฟกานิสถาน : ผลการแข่งขัน อัฟกานิสถาน ชนะ ไทย  0-2

  • 26 กันยายน 2566
    19.17 ชาย คีร์กีซสถาน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน  คีร์กีซสถาน ชนะ ไทย 2-0

  • 27 กันยายน 2566 09:00–12:00 / 14:30–16:30 / 19:30–21:30 ชาย 09:00–12:00 /19:30–21:30 หญิง
  • 28 กันยายน 2566 09:00–12:00  ชาย 09:00–12:00  หญิง


กีฬาปีนเขา

  • 3 ตุลาคม 2566   09:00-19:00  ประเภทชาย และหญิง    
  • 4 ตุลาคม 2566   15:00-18:00 / 19:00-21:00 ประเภทชาย และหญิง
  • 5 ตุลาคม 2566  10:00-14:30 / 17:00-21:00 ประเภทชาย และหญิง
  • 6 ตุลาคม 2566  16:30-19:00 / 20:00-21:00 หญิง
  • 7 ตุลาคม 2566 16:30-19:00 /   20:00-21:00   ชาย

 

บาสเก็ตบอล

  • 26 กันยายน 2566
    12.30 ชาย จอร์แดน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน จอร์แดน ชนะ ไทย 97-63 

  • 27 กันยายน 2566
    12:30 หญิง เกาหลีใต้  พบ ไทย

  • 28 กันยายน 2566
    10.00 น.  ไทย พบ ฟิลิปปินส์ ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT / PPTV HD36
    : ผลการแข่งขัน  ฟิลิปปินส์ ชนะ ไทย 87 - 72


  • 29 กันยายน 2566
    16.30 หญิง ไทย พบ ไชนีสไทเป

  • 30 กันยายน 2566
    16.30 ชาย ไทย พบ บาเรน

  • 1 ตุลาคม2566
    เวลา 17:30 น. รอบแรก กลุ่มซี หญิง ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติเกาหลีเหนือ 

  • 2 ตุลาคม 2566
    ชาย 16:00-18:00 / 20:00-22:00

  • 3 ตุลาคม 2566
    หญิง 11:00-13:00 / 13:30-15:30 / 16:00-18:00 / 20:00-22:00
    ชาย 11:00-13:00 / 15:00-17:00 / 17:30-19:30 / 20:00-22:00

  • 4 ตุลาคม 2566
    หญิง 16:00-18:00 / 20:00-22:00

  • 5 ตุลาคม 2566
    ชาย 16:00-18:00 /  20:00-22:00

  • 6 ตุลาคม 2566
    หญิง 16:00-18:00 / 20:00-22:00

  • 7 ตุลาคม 2566
    ชาย 14:00-16:00 /  18:00-20:00 /  16:00-18:00 / 20:00-22:00

บาสเก็ตบอล 3x3

  • 25 กันยายน 2566
    14.05 ชาย ไทย พบ กัมพูชา : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ กัมพูชา 21-10
    19.40 หญิง ไทย พบ เกาหลีใต้ ผลการแข่งขัน เกาหลีใต้ ชนะ ไทย 21-10


  • 26 กันยายน 2566
    18.05 ชาย กาตาร์ พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน การ์ต้า ชนะ ไทย 16-12

  • 27 กันยายน 2566
    19:40 หญิง มาเลเชีย พบ ไทย

  • 28 กันยายน 2566
    เวลา 09.00-12.00 น. ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT / PPTV HD36
    เวลา 14.00-18.00 น. ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT / PPTV HD36
    ชาย Pool D
    18.05 น. ไทย พบ คาซัคสถาน  ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT / PPTV HD36


  • 29 กันยายน 2566
    14.05 ชาย คาซัคสถาน พบ ไทย :
    ผลการแข่งขัน คาซัคสถาน ชนะ ไทย 19-16
    14.55 หญิง ไทย พบ มัลดีฟส์

 

เทเบิลเทนนิส

  • 22 กันยายน 2566
    15.00 หญิง ไทย พบ เกาหลี ผลการแข่งขัน  เกาหลี ชนะ ไทย 3-0
    17.00 ชาย เกาหลี พบ ไทย ผลการแข่งขัน เกาหลี ชนะ ไทย 3-0

  • 23 กันยายน 2566
    9.00 หญิง ปากีสถาน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ปากีสถาน 3-0
    11.00 ชาย มาเก๊า พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ มาเก๊า  3-1

  • 25 กันยายน 2566
    10.00 จีน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน จีน ชนะ ไทย 3-0 

  • 27 กันยายน 2566 
    9.00 ชาย เวียดนาม พบ ไทย
    15.00 ชาย ไทย พบ อินเดีย

วอลเลย์บอลชาย

  • 19 กันยายน 2566  
    เวลา 13:00-15:00 / 15:00-17:00 / 17:00-19:00 / 19:00-21:00

  • 20 กันยายน 2566 
    เวลา 13.30 - 16.00 น.  การ์ตาร์ พบ ไทย ถ่ายทอดสดช่อง PPTV / NBT / TSports 7

  • 21 กันยายน 2566
    เวลา  13:00-15:00 / 15:00-17:00 / 17:00-19:00 / 19:00-21:00 / 

  • 22 กันยายน 2566  
    เวลา 13:00-15:00 / 15:00-17:00 / 19:00-21:00
    9.30 ชาย อิหร่าน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน อิหร่าน ชนะ ไทย  3-0


  • 24 กันยายน 2566
    เวลา 13:00-15:00 / 15:00-17:00 / 19:00-21:00

  • 25 กันยายน 2566 
    18.00 ชาย ไทย พบ เกาหลีใต้ : ผลการแข่งขัน เกาหลีใต้ ชนะ ไทย 3-1

  • 26 กันยายน 2566 
    9.30 ชาย คาซัคสถาน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน คาซัคสถาน ชนะ ไทย 3-0

วอลเลย์บอลหญิง

  • 28 กันยายน 2566 
    เวลา 12:00-14:00 / 14:00-16:00 / 16:00-18:00 / 19:00-21:00 

  • 29 กันยายน 2566   
    เวลา  12:00-14:00 /14:00-16:00 / 16:00-18:00 /19:00-21:00 

  • 30 กันยายน 2566   
    เวลา  12:00-14:00 / 14:00-16:00 / 16:00-18:00 / 19:00-21:00

  • 1 ตุลาคม2566   
    เวลา 13:30 น. รอบแรก กลุ่มบี ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติไต้หวัน ถ่ายทอดสดช่อง PPTV HD 36


  • 2 ตุลาคม  2566  
    เวลา 13.30น.-16.00น. มองโกเลีย – ไทย ถ่ายทอดสดทาง ททบ.5 / Workpoint / PPTV / True4U / NBT

  • 4 ตุลาคม 2566   
    13.30  หญิง ไทย พบ คาซัคสถาน ถ่ายทอดสดทาง ททบ.5 / Workpoint / PPTV / True4U

  • 5 ตุลาคม 2566  
    18.00 หญิง ไทย พบ ญี่ปุ่น

  • 6 ตุลาคม 2566  
    เวลา 13:30 น. (หญิง) ญี่ปุ่น พบ เวียดนาม รอบรองชนะเลิศ
    เวลา 18:00 น. (หญิง) ไทย พบ จีน รอบรองชนะเลิศ 

  • 7 ตุลาคม 2566  
    เวลา  10:00-12:00 / 14:00-16:00 / 16:00-18:00 / 19:00-21:00

 

วอลเลย์บอลชายหาด

  • 19 กันยายน 2566
    ชาย 10:00-11:00 / 11:00-12:00 /  12:00-13:00 / 13:00-14:00  / 14:00-15:00 / 17:00-18:00
    / 18:00-19:00  /  19:00-20:00 / 20:00-21:00 / 21:00-22:00
    หญิง 10:00-11:00 / 11:00-12:00 / 12:00-13:00 / 13:00-14:00  / 14:00-15:00 /  17:00-18:00 / 18:00-19:00 / 19:00-20:00 / 20:00-21:00 / 21:00-22:00 

  • 20 กันยายน 2566
    09:00 วอลเลย์บอลชายหาดชาย ไทย พบ ญี่ปุ่น
    11:00 วอลเลย์บอลชายหาดหญิง ไทยพบฮ่องกง
    13:00  วอลเลย์บอลชายหาดชาย ไทย พบ อินโดนีเชีย
    16:00 วอลเลย์บอลชายหาดหญิง ญี่ปุ่น พบ ไทย

  • 21 กันยายน 2566
    ชาย  10:00-11:00 / 11:00-12:00 / 12:00-13:00 / 13:00-14:00 / 14:00-15:00 / 17:00-18:00 / 18:00-19:00 / 19:00-20:00 / 20:00-21:00 / 21:00-22:00
    หญิง  10:00-11:00 / 11:00-12:00 / 12:00-13:00 / 13:00-14:00 / 14:00-15:00 / 17:00-18:00 /  18:00-19:00 / 19:00-20:00 / 20:00-21:00 / 21:00-22:00
    09:00 น. วอลเลยบอลชายหาดชาย ไทย พบ ปาเลสไตน์ 
    16:00 น.วอลเลยบอลชายหาดหญิง อินโดนีเซีย vs ไทย

  • 22 กันยายน 2566
    ชาย  10:00-11:00 / 11:00-12:00 / 12:00-13:00 / 13:00-14:00 / 14:00-15:00 / 17:00-18:00 / 18:00-19:00 / 19:00-20:00 / 20:00-21:00 / 21:00-22:00
    หญิง  10:00-11:00 / 11:00-12:00 / 12:00-13:00 / 13:00-14:00 / 14:00-15:00 / 17:00-18:00 / 18:00-19:00 / 19:00-20:00 / 20:00-21:00 / 21:00-22:00
    วอลเลย์ชายหาดหญิง
    10:00 ไทย พบ มาเก๊า : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ มาเก๊า  2-0
    16:00 ฟิลิปปินส์ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ฟิลิปปินส์  2-0
    16:00 ไทย พบ ฮ่องกง : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ฮ่องกง  2-0

    วอลเลย์ชายหาดชาย
    13.00 ชาย ไทย พบ ฮ่องกง : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ฮ่องกง   2-0

  • 23 กันยายน 2566
    ชาย  10:00-11:00 / 11:00-12:00 / 12:00-13:00 / 13:00-14:00 / 14:00-15:00 / 17:00-18:00 / 18:00-19:00 / 19:00-20:00 / 20:00-21:00 / 21:00-22:00
    หญิง  10:00-11:00 / 11:00-12:00 / 12:00-13:00 / 13:00-14:00 / 14:00-15:00 / 17:00-18:00 / 18:00-19:00 / 19:00-20:00 / 20:00-21:00 / 21:00-22:00

  • 24 กันยายน 2566
    9.00 ชาย อิหร่าน พบ ไทย ผลการแข่งขัน อิหร่าน  ชนะ  ไทย 2-1
    12.00 ชาย ไทย พบ คาซัคสถาน  ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ คาซัคสถาน 2-1
    16.00 หญิง  ไทย พบ ฟิลิปปินส์   ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ฟิลิปปินส์   2-1
    17.00 หญิง ศรีลังกา พบ ไทย  ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ศรีลังกา 2-0

 

  • 25 กันยายน 2566
    ชาย  12:00-13:00 / 13:00-14:00 / 19:00-20:00 / 20:00-21:00
    หญิง  10:00-11:00 / 11:00-12:00 / 17:00-18:00 / 18:00-19:00

  • 26 กันยายน 2566
    14.00 หญิง ญี่ปุ่น พบ ไทย : ผลการแข่งขัน  ญี่ปุ่น ชนะ ไทย 2-1

  • 27 กันยายน 2566
    หญิง 19:00-20:00  / 20:00-21:00
        
  • 28 กันยายน 2566
    ชาย 19:00-20:00 / 20:00-21:00    

แฮนด์บอล

  • 24 กันยายน 2566
    15.00 หญิง ไทย พบ คาซัคสถาน : ผลการแข่งขัน คาซัคสถาน ชนะ ไทย 44-20
    17.00 ชาย ไทย พบ จีน : ผลการแข่งขัน จีน ชนะไทย 40-17

  • 25 กันยายน 2566
    11.00 ชาย คูเวต พบ ไทย : ผลการแข่งขัน  คูเวต ชนะ ไทย 49-19

  • 26 กันยายน 2566
    09:00-10:30 / 13:00-14:30 / 18:30-20:00 หญิงกลุ่ม A
    10:45-12:15 / 14:45-16:15 / 20:15-21:45 หญิงกลุ่ม B
    18:30-20:00 / 20:15-21:45 ชายกลุ่ม C

  • 27 กันยายน 2566
    16.00 หญิง ไทย พบ เกาหลีใต้
    09:00-10:30 / 16:30-18:00  ชายกลุ่ม A
    09:00-10:30 / 13:00-14:30 / 16:30-18:00  หญิงกลุ่ม B
    10:45-12:15 / 18:30-20:00  ชายกลุ่ม B
    13:00-14:30 / 20:15-21:45 ชายกลุ่ม C
    20:15-21:45 / 14:45-16:15 ชายกลุ่ม D

  • 28 กันยายน 2566
    13:00-14:30 / 18:30-20:00 ชายกลุ่ม 1
    14:45-16:15 / 20:15-21:45ชายกลุ่ม 2
    14:45-16:15 / 20:15-21:45 ชายกลุ่ม 3
    13:00-14:30 / 18:30-20:00 ชายกลุ่ม 4

  • 29 กันยายน 2566
    เวลา 11:00 - 13:00 น. (ชาย) *รอคู่แข่งขัน* ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / Thai PBS
    เวลา 15:00 - 17:00 น. (หญิง) ไทย - อุซเบกิสถาน ถ่ายทอดสดช่อง 9 / Workpoint / True4U / Thai PBS
    เวลา 17:39 - 19:00 น. (ชาย) *รอคู่แข่งขัน* ถ่ายทอดสดช่อง 9 / Workpoint / True4U / Thai PBS


  • 30 กันยายน 2566
    09:00-10:30  / 13:00-14:30 / 18:30-20:00 หญิงกลุ่ม A
    10:45-12:15 / 14:45-16:15 / 14:45-16:15 หญิงกลุ่ม B
    14:45-16:15 / 20:15-21:45 ชายกลุ่ม 3
    13:00-14:30 / 18:30-20:00 ชายกลุ่ม 4

  • 1 ตุลาคม 2566
    13:00-14:30 / 18:30-20:00 ชายกลุ่ม 1
    14:45-16:15 / 20:15-21:45 ชายกลุ่ม 2

  • 2 ตุลาคม 2566
    13:00-14:30 หญิง 11-12 Places
    14:45-16:15หญิง 9-10 Places
    18:30-20:00 หญิง 5-8 Places
    20:15-21:45หญิง 5-8 Places

  • 3 ตุลาคม 2566
    13:00-14:30 ชาย 15-16 Places
    14:45-16:15 ชาย 13-14 Places
    13:00-14:30 ชาย 11-12 Places
    14:45-16:15 ชาย 9-10 Places
    18:30-20:00 ชาย 7-8 Places
    20:15-21:45 ชาย 5-6 Places
    18:30-20:00 หญิง 7-8 Places
    20:15-21:45 หญิง 5-6 Places

  • 4 ตุลาคม 2566
    13:00-14:30 / 14:45-16:15  หญิงรอบรองคัดเลือก
    18:30-20:00  / 20:15-21:45  ชายรอบรองคัดเลือก

  • 5 ตุลาคม 2566
    13:00-15:00 หญิงรอบสุดท้าย 3-4 / 17:00-19:00 หญิงรอบสุดท้าย 1-2
    15:00-17:00 ชายรอบสุดท้าย 3-4 / 19:00-21:00 ชายรอบสุดท้าย1-2

 

แบดมินตัน

  • 28 กันยายน 2566
    ทีมชาย รอบ 16 ทีม
    16.00 น.  ฮ่องกง พบ ไทย ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT / PPTV HD36 : ผลการแข่งขัน ฮ่องกง ชนะ ไทย 3-2


  • 29 กันยายน 2566  
    เวลา 08:00 - 13:00 น. ประเภททีมหญิง รอบก่อนรองชนะเลิศ ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / Thai PBS
    เวลา 16:00 - 21:00 น. ประเภททีมชาย รอบก่อนรองชนะเลิศ ถ่ายทอดสดช่อง 9 / Workpoint / True4U / Thai PBS

  • 30 กันยายน 2566  
    13:00-17:00  ทีมหญิง
    19:00-23:00  ทีมชาย

  • 1ตุลาคม 2566  
    13:00-17:00  ทีมหญิง
    19:00-23:00  ทีมชาย

  • 2 ตุลาคม 2566  
    เวลา 09.00-12.00 น. ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT
    เวลา 14.00-18.00 น. ถ่ายทอดสดช่อง 9 / Workpoint / True4U / PPTV / NBT
    เวลา 09.40 น. รอบ 32 ทีมสุดท้าย คู่ผสม ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติมัลดีฟส์
    เวลา 10.20 น. รอบ 64 คนสุดท้าย ชายเดี่ยว ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติเนปาล
    เวลา 13.00 น. รอบ 32 ทีมสุดท้าย คู่ชาย ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติเนปาล
    เวลา 14.20 น. รอบ 32 ทีมสุดท้าย คู่ชาย ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติภูฏาน

  • 3 ตุลาคม 2566  
    13:00-17:00  ชายเดี่ยว / หญิงคู่
    19:00-23:00 หญิงเดี่ยว / ชายคู่ / คู่ผสม

  • 4 ตุลาคม 2566 
    13:00-17:00  ชายเดี่ยว / หญิงคู่
    19:00-23:00  หญิงเดี่ยว / ชายคู่ / คู่ผสม

  • 5 ตุลาคม 2566 
    13:00-17:00  ชายเดี่ยว
    19:00-23:00  หญิงเดี่ยว / หญิงคู่ / ชายคู่

  • 6 ตุลาคม 2566 
    เวลา 08:00 น. รอบรองชนะเลิศ

  • 7 ตุลาคม 2566 
    13:00-23:00  ชายคู่ / หญิงเดี่ยว / ชายเดี่ยว / คู่ผสม

 

ซอฟท์บอล

  • 26 กันยายน 2566
    8.00 ฟิลิปปินส์ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ฟิลิปปินส์ ชนะ ไทย 11-0

  • 27 กันยายน 2566
    เวลา 10:00-12:00 / 13:00-15:00 / 16:00-18:00 / 19:00-21:00  

  • 28 กันยายน 2566
    18.00 น.  ไทย พบ จีน ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT / PPTV HD36
  • 29 กันยายน 2566
    เวลา 10:30 - 12:30 น.  ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / Thai PBS
    เวลา 14:30 - 16:30 น. ถ่ายทอดสดช่อง 9 / Workpoint / True4U / Thai PBS

  • 30 กันยายน
    8.00 ฮ่องกง พบ ไทย 

  • 1 ตุลาคม2566
    เวลา 16:00-18:00 / 19:00-21:00

  • 2 ตุลาคม 2566  
    เวลา 14:00–16:00 / 18:30–20:30 / 21:00–21:30

 

ฮอกกี้

  • 22 กันยายน 2566
    09:00-10:45 / 13:30-15:15 / 18:30-20:15 ชาย กลุ่ม A
    11:15-13:00 / 15:45-17:30 / 20:45-22:30 ชาย กลุ่ม B

  • 24 กันยายน 2566
    08:00 ฮอกกี้ชาย มาเลเซีย พบ ไทย ผลการแข่งขัน  มาเลเชีย ชนะ ไทย  9-0

  • 25 กันยายน 2566
    15.00 หญิง ไทย พบ คาซัคสถาน : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ คาซัคสถาน 4-0

  • 25 กันยายน 2566
    19.45 ชาย เกาหลีใต้ พบ ไทย

  • 26 กันยายน 2566
    19.45 ชาย เกาหลีใต้ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน กาหลีใต้ ชนะ ไทย 

  • 27 กันยายน 2566
    09:00-10:45 /  13:30-15:15 /  18:30-20:15 ชาย กลุ่ม A
    11:15-13:00 / 15:45-17:30 / 20:45-22:30 ชาย กลุ่ม B

  • 28 กันยายน 2566
    ฮอกกี้  ชาย Pool B
    12.30 น.  โอมาน พบ ไทย ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT / PPTV HD36

  • 29 กันยายน 2566
    11.45 หญิง ไทย พบ ญี่ปุ่น

  • 30 กันยายน 2566
    17.30 ชาย ไทย พบ จีน

  • 1 ตุลาคม2566
    เวลา 11:45 น. รอบแรก กลุ่มบี หญิง ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติอินโดนีเซีย

  • 2 ตุลาคม 2566
    เวลา 10.15 น.-12.00 น. ไทย – อินโดนีเซีย ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT

  • 3 ตุลาคม 2566
    17.30 หญิง ไทย พบ จีน

  • 4 ตุลาคม 2566
    9.15 ชาย สิงค์โปร พบ ไทย

  • 5 ตุลาคม 2566
    10:45-12:30 / 13:15-15:00 / 16:00-17:45 / 18:30-20:15 หญิง 

  •  6 ตุลาคม 2566
    10:45-12:30 / 13:15-15:00  / 16:00-17:45 / 18:30-20:15 ชาย

  • 7 ตุลาคม 2566
    11.45 หญิง มาเลเชีย พบ ญี่ปุ่น



กอล์ฟ

  • 28 กันยายน 2566 06:00-18:00  ประเภทชาย และหญิง
  • 29 กันยายน 2566 06:00-18:00  ประเภทชาย และหญิง  
    เวลา 05:30 - 17:00 น. (ชาย/หญิง) ประเภทเดี่ยว และ ประเภททีม รอบที่ 2 ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / Thai PBS
    เวลา 13:45 - 17:00 น. กอล์ฟ  (ชาย/หญิง) ประเภทเดี่ยว และทีม ถ่ายทอดสดช่อง 9 / Workpoint / True4U / Thai PBS
        
  • 30 กันยายน 2566 06:00-18:00  ประเภทชาย และหญิง      
  • 1ตุลาคม 2566  06:00-18:00  ประเภทชาย และหญิง


เทนนิส

  • 24 กันยายน 2566
    ชายคู่ ไทย พบ  ฟิลิปปินส์  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ  ฟิลิปปินส์
    11.00 ชายเดี่ยว คูเวต พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ คูเวต
    ชายเดี่ยว การ์ต้า  พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน  การ์ต้า  ชนะ  ไทย
    หญิงเดี่ยว มาเก๊า พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ มาเก๊า 
    ชายคู่ ไทย พบ มองโกเลีย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ มองโกเลีย

  • 25 กันยายน 2566 
    คู่ผสม ไทย พบ เวียดนาม : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เวียดนาม 6-1
    หญิงคู่ ไทย พบ ฮ่องกง : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ฮ่องกง 6-0
    ชายคู่ เกาหลีใต้ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน เกาหลีใต้ ชนะ ไทย 6-4
    ชายคู่ ไทย พบ อินโดนีเชีย  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อินโดนีเชีย 10-7
    ชายคู่ เกาหลีใต้ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน เกาหลีใต้ ชนะ ไทย 6-3

  • 26 กันยายน 2566
    หญิงเดี่ยว ญี่ปุ่น พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ญี่ปุ่น ชนะ ไทย 6-4
    คู่ผสม ปากีสถาน พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ  ปากีสถาน 6-1
    หญิงเดี่ยว เกาหลีใต้  พบ ไทย : ผลการแข่งขัน เกาหลีใต้  ชนะ ไทย 7-5
    หญิงคู่ อินเดีย พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อินเดีย 6-2
    9.00 ชายเดี่ยว ไทย พบ อุซเบกิสถาน : ผลการแข่งขัน อุซเบกิสถาน ชนะ ไทย 6-2
    หญิงคู่ อินโดนีเชีย พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน อินโดนีเชีย ชนะ ไทย 6-3


  • 27 กันยายน 2566 10:00  ชายเดี่ยว / หญิงเดี่ยว / ชายคู่ / หญิงคู่
  • 28 กันยายน 2566 10:00  ชายเดี่ยว / หญิงเดี่ยว / ชายคู่ / หญิงคู่ / คู่ผสม
  • 29 กันยายน 2566
    เวลา 09:00 - 15:00 น. (ชาย/หญิง/คู่ผสม) รอบรองชนะเลิศ รอบชิงชนะเลิศ
    ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / Thai PBS เช้า และ ถ่ายทอดสดช่อง 9 / Workpoint / True4U / Thai PBS บ่าย


  • 30 กันยายน 2566   10:00  ชายเดี่ยว / หญิงคู่ / คู่ผสม


ซอฟท์เทนนิส

  • 3 ตุลาคม 2566   10:00  ทีมหญิง / ทีมชาย
  • 4 ตุลาคม 2566   10:00  ทีมหญิง / ทีมชาย
  • 5 ตุลาคม 2566  10:00  คู่ผสม 
  • 6 ตุลาคม 2566  10:00  หญิงเดี่ยว / ชายเดี่ยว  
  • 7 ตุลาคม 2566  10:00  หญิงเดี่ยว / ชายเดี่ยว


สควอช

  • 26 กันยายน 2566
    9.00 หญิง ญี่ปุ่น พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ญี่ปุ่น ชนะ ไทย 3-0
    11.30 ชาย ญี่ปุ่น พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ญี่ปุ่น ชนะ ไทย 3-0
    15.30 ชาย ฮ่องกง พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ฮ่องกง ชนะ ไทย 3-0
    18.00 ชาย ฮ่องกง พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ฮ่องกง ชนะ ไทย 3-0


  • 27 กันยายน 2566
    09:00 -11:00 / 11:00 -13:00 ทีมชาย
    11:00 -13:00 ทีมหญิง
    16:00 -18:00 / 18:00 -20:00 ทีมหญิง / ทีมชาย

  • 28 กันยายน 2566
    10:00 -12:30 /  12:30-15:00 / 18:30-21:00 ทีมชาย
    16:00 -18:30 ทีมหญิง

  • 29 กันยายน 2566
    11:00 -13:30 /  13:30-16:00 ทีมหญิง
    16:00 -18:30 / 18:30-21:00 ทีมชาย

  • 30 กันยายน 2566
    13:00 -15:30 ทีมหญิง
    15:30-18:00 ทีมชาย

  • 1 ตุลาคม 2566
    เวลา 11:30 น. รอบแรก กลุ่มดี คู่ผสม ทีมชาติไทย2 พบ ทีมชาติฮ่องกง1
    เวลา 14:00 น. รอบ 32 คนสุดท้าย บุคคลชาย ทีมชาตไทย พบ ทีมชาติศรีรังกา
    เวลา 15:00 น. รอบ 32 คนสุดท้าย บุคคลชาย ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติปากีสถาน
    เวลา 15:45 น. รอบแรก กลุ่มซี คู่ผสม ทีมชาติไทย1 พบ ทีมชาติมาเลเซีย2
    เวลา 16:00 น. รอบ 32  คนสุดท้าย บุลคลหญิง ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติมองโกเลีย
    เวลา 16:00 น. รอบ 32  คนสุดท้าย บุลคลหญิง ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติมเนปาล
    เวลา 16:30 น. รอบแรก กลุ่มดี คู่ผสม ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติฟิลิปปินส์

 

  • 2 ตุลาคม 2566
    10:00 -12:00 / 12:00 -18:00 คู่ผสม
    15:00 -19:00 หญิงเดี่ยว / ชายเดี่ยว

  • 3 ตุลาคม 2566
    10.00 คู่ผสม เกาหลีใต้ พบ ไทย

  • 4 ตุลาคม 2566
    12:00 -14:00 คู่ผสม
    15:00 -17:00 หญิงเดี่ยว
    17:00 -19:00 ชายเดี่ยว

  • 5 ตุลาคม 2566
    14:00 -15:00 คู่ผสม
    16:00 -17:00 หญิงเดี่ยว
    17:00 -18:00 ชายเดี่ยว

 

เซปักตะกร้อ

  • 24 กันยายน 2566 
    08:00 น. ชาย ไทย พบ สปป.ลาว : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ สปป.ลาว 3-0
    13:00 น. หญิง ไทย พบ อินโดนีเชีย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อินโดนีเชีย 3-0

  • 25 กันยายน 2566
    13.00 หญิง ไทย พบ ญี่ปุ่น : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ญี่ปุ่น 3-0

  • 26 กันยายน 2566
    8.00 ชาย ไทย พบ ญี่ปุ่น  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ญี่ปุ่น 3-0


  • 27 กันยายน 2566 8:30 -10:30 / 14:00 -16:00 ชายเดี่ยว และหญิงเดี่ยว
  • 28 กันยายน 2566
    08.00 น.  ไทย พบ ลาว ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT / PPTV HD36

  • 29 กันยายน 2566  
    เวลา 08:00 - 11:00 น. ประเภททีมชุดหญิง รอบชิงชนะเลิศ ไทย พบ เกาหลีใต้
    ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / Thai PBS / PPTV HD36
    เวลา 13:00 - 16:30 น. ประเภททีมชุดชาย รอบชิงชนะเลิศ ไทย พบ มาเลเซีย
    ถ่ายทอดสดช่อง 9 MCOT HD / Workpoint / True4U / Thai PBS

  • 30  กันยายน 2566 8:30 -10:30 / 14:00 -16:00 / 19:00 -21:00 ทีมชาย 4 และทีมหญิง 4
  • 1 ตุลาคม 2566  8:30 -10:30 / 14:00 -16:00 ทีมชาย 4 และทีมหญิง 4
  • 2 ตุลาคม 2566  8:30 -12:00 / 14:00 -17:30 / 19:00 -22:30 ทีมชาย และทีมหญิง 
  • 3 ตุลาคม 2566  8:30 -12:00 / 14:00 -17:30 / 19:00 -22:30 ทีมชาย และทีมหญิง
  • 4 ตุลาคม 2566  8:30 -12:00 / 14:00 -17:30 / 19:00 -22:30 ทีมชาย และทีมหญิง

  • 5 ตุลาคม 2566
    8:00 ชาย ไทย พบ อินเดีย
    13:00 ชาย ไทย พบ  มาเลเซีย
    14:00 หญิง เกาหลีใต้ พบ ไทย


  • 6 ตุลาคม 2566
    8:00 ชาย ไทย พบ ฟิลิปปินส์
    9:00 หญิง มาเลเซีย พบ  ไทย


  • 7 ตุลาคม 2566 8:30 -12:00 ทีมชาย 14:00 -17:30 ทีมหญิง

 

รักบี้

  • 24 กันยายน 2566
    9.50 ชาย สิงคโปร์ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน  สิงคโปร์ ชนะ ไทย 21-12
    11.05 หญิง ไทย พบ คาซัคสถาน : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ คาซัคสถาน 15-5
    15.00 ชาย ญี่ปุ่น พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ญี่ปุ่น ชนะ ไทย 65-0

  • 25 กันยายน 2566
    09.25 หญิง จีน พบ ไทย


  • 26 กันยายน 2566
    10.40 ชาย ไทย พบ อัฟกานิสถาน : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อัฟกานิสถาน 33-12
    13.50 หญิง รอบเหรียญทองแดง ฮ่องกง พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน  ฮ่องกง ชนะ ไทย 7-5


  • 24 กันยายน 2566
    9:00 / 9:22 / 9:44 / 10:06 / 10:28 / 10:50 / 11:12 / 11:34 / 14:52 / 15:14 / 15:36 / 15:58 / 16:20 / 16:42 / 17:04 / 17:26 หญิง
    11:56 /12:18 /12:40 /13:02 /13:24 /13:46 /14:08 /14:30 /17:48 /17:48 /18:10 /18:32 /18:54 /19:16 /19:38 / 20:00 ชาย

  • 25 กันยายน 2566
    9:00 / 9:22 / 9:44 / 10:06 / 10:28 / 10:50 / 11:12 / 11:34 / 14:52 / 15:14 / 15:36 / 15:58 / 16:20 / 16:42 / 17:04 / 17:26 หญิง
    11:56 / 12:18 / 12:40 / 13:02 / 13:24 / 13:46 / 14:08 / 14:30 / 17:48 / 18:10 / 18:32 / 18:54 / 19:16 / 19:38 / 20:00 / 20:22 ชาย

  • 26 กันยายน 2566
    9:00 / 9:22 / 9:44 / 10:06 / 11:56 / 12:18 / 12:40 / 13:02 / 14:52 / 15:36 / 15:58 / 17:48 / 17:04 / 18:32 / 19:16 / 20:00 หญิง
    10:28 / 10:50 /11:12 / 11:34 / 13:24 / 13:46 / 14:08 / 14:30 / 15:14 / 16:20 / 16:42 / 17:26 / 18:10 / 18:54 / 19:38 / 20:22 ชาย

 

คริกเกต

  • 19 กันยายน 2566  9:30 / 14:30  หญิง
  • 20 กันยายน 2566  9:30 / 14:30  หญิง
  • 21 กันยายน 2566 9:30 / 14:30  หญิง
  • 22 กันยายน 2566 9:30 / 14:30  หญิง
    คริกเกตหญิง 8.00 ศรีลังกา พบไทย  : ผลการแข่งขัน ศรีลังกา ชนะ ไทย  84/2 - 78/7

  • 24 กันยายน 2566 9:30 / 14:30  หญิง
  • 25 กันยายน 2566 9:30 / 14:30  หญิง
  • 26 กันยายน 2566 9:30 / 14:30  หญิง
  • 28 กันยายน 2566 9:30 / 14:30  ชาย

  • 29 กันยายน 2566
    13.00 ชาย สิงค์โปร พบ ไทย

  • 30 กันยายน 2566    9:30 / 14:30  ชาย
  • 1 ตุลาคม2566  9:30 / 14:30  ชาย
  • 2 ตุลาคม 2566    9:30 / 14:30  ชาย
  • 4 ตุลาคม 2566  9:30  / 14:30  ชาย
  • 5 ตุลาคม 2566   9:30 / 14:30  ชาย
  • 6 ตุลาคม 2566   9:30 / 14:30  ชาย
  • 7 ตุลาคม 2566  9:30 / 14:30  ชาย

 

อีสปอร์ต

  • 24 กันยายน 2566
    9.30 Round of 32 Match 1 ไทย พบ มาเก๊า : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ มาเก๊า  2-0
    9.30 Round of 32 Match 10  ไทย พบ มาเก๊า : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ มาเก๊า  2-0
    13.00 Group D Match 1 ฟิลิปปินส์ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ฟิลิปปินส์ 0-1
    12.00 ไทย พบ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ  สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 2-0
    13.00 เวียดนาม พบ ไทย: ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เวียดนาม 2-0
    14.30 ไทย พบ ฮ่องกง : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ฮ่องกง 2-0
    14.30 ไทย พบ คาซัคสถาน : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ คาซัคสถาน 2-0
    18.00 ไทย พบ เนปาล : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เนปาล 2-0
    18.00 ไทย พบ เวียดนาม : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เวียดนาม 2-0
    18.00 ไทย พบ เกาหลีใต้ : ผลการแข่งขัน เกาหลีใต้ ชนะ ไทย  2-0


  • 25 กันยายน 2566
    9.30 EA Sport FC Online Loser's Bracket Round6 Match2 ไทย พบ อินโดนีเชีย
    : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อินโดนีเชีย 2-0
    13.00 Semifinal จีน พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน จีน ชนะ ไทย 2-0
    19.30 EA Sport FC Online Winner Bracket Final ไทย พบ เกาหลีใต้ : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เกาหลีใต้ 2-1

  • 26 กันยายน 2566
    8.00 League of Legends Group D Match 1 ไทย พบ มาเก๊า : ผลการแข่งขัน  มาเก๊า ชนะ ไทย
    8.50 Street Fighter V : Champion Edition Round of 32 Match 4 ฟิลิปปินส์ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ฟิลิปปินส์
    8.50 Street Fighter V : Champion Edition Round of 32 Match 11 มาเลเชีย พบ ไทย : ผลการแข่งขัน มาเลเชีย ชนะ ไทย
    9.40 Street Fighter V : Champion Edition Losers' Bracket Round 1 Match 6 ไทย พบ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์  : ผลการแข่งขัน สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ชนะ ไทย
    9.40 Street Fighter V : Champion Edition Winners' Bracket Round 1 Match 2 เวียดนาม พบ ไทย : ผลการแข่งขัน  เวียดนาม ชนะ ไทย
    10.30 Street Fighter V : Champion Edition Losers' Bracket Round 2 Match 2 ไทย พบ  ฟิลิปปินส์  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ  ฟิลิปปินส์
    13.00 ชิงเหรียญทองแดง เวียดนาม พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เวียดนาม
    13.00  Street Fighter V : Champion Edition Losers' Bracket Round 3 Match 1 ฮ่องกง พบ ไทย : ผลการแข่งขัน  ฮ่องกง ชนะ ไทย

  • 28 กันยายน 2566
    Dream Three Kingdoms 2
    13.00 น.  คาซัตสถาน พบ ไทย ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT / PPTV HD36

  • 29 กันยายน 2566
    เวลา 08:00 - 11:00 น. Dream Three Kingdoms 2 รอบรองชนะเลิศ ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / Thai PBS


  • 30 ตุลาคม 2566
    13.00 เวียดนาม พบ ไทย

 

 เบสบอล

  • 24 กันยายน 2566 12:00-15:00 / 18:30-21:30
  • 25 กันยายน 2566 12:00-15:00 / 18:30-21:30
  • 26 กันยายน 2566
    17.30 ชาย สปป.ลาว พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ  สปป.ลาว 4-1

  • 27 กันยายน 2566 12:00-15:00 / 18:30-21:30
  • 28 กันยายน 2566 12:00-15:00 / 18:30-21:30
    รอบแรก เกมที่ 3
    17.30 น.  ไทย พบ สิงคโปร์ ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT / PPTV HD36 : ผลการแข่งขันชาย ไทย ชนะ สิงค์โปร

  • 1 ตุลาคม 2566 12:00-15:00 / 18:30-21:30
    เวลา 17:30 น. รอบแรก กลุ่มบี ชาย ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติไต้หวัน 

  • 2 ตุลาคม 2566 12:00-15:00 / 18:30-21:30
    11.00 ชาย ไทย พบ เกาหลีใต้

  • 3 ตุลาคม 2566 12:00-15:00 / 18:30-21:30
  • 5 ตุลาคม 2566 12:00-15:00 / 18:30-21:30

  • 6 ตุลาคม 2566
    11.00 ชาย ไทย พบ ฟิลิปปินส์

  • 7 ตุลาคม 2566 12:00-15:00 / 18:00-21:00


มวยปล้ำ

  • 4 ตุลาคม 2566   7:00-7:30  ชาย Greco-Roman 60kg / 67kg / 77kg / 87kg
  • 5 ตุลาคม 2566  07:00-07:30  ชาย Greco-Roman 97kg / 130kg ฟรีสไตล์หญิง 50kg / 53kg / 57kg
  •  6 ตุลาคม 2566   07:00-07:30 เวลา 09:00 น. - 18:30 น.
  • 7 ตุลาคม 2566   9.00 ชาย 74kg บาห์เรน พบ ไทย


มวยสากล

  • 24 กันยายน 2566
    13.45 หญิง จีน พบ ไทย  ผลการแข่งขัน จีน ชนะ ไทย 3-2
    14.00 หญิง ทาจิกิสถาน พบ ไทย ผลการแข่งขัน เสมอ
    19:30 ชาย ไทย พบ ศรีลังกา  ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ศรีลังกา  5-0

  • 25 กันยายน 2566
    13.15 หญิง ไทย พบ อุซเบกิสถาน : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อุซเบกิสถาน  5-0

  • 26 กันยายน 2566
    13.00 หญิง  อุซเบกิสถาน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อุซเบกิสถาน
    19.15 ชาย ไทย พบ ฮ่องกง  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ฮ่องกง
  • 27 กันยายน 2566
    18.00 หญิง ไทย พบ ญี่ปุ่น



  • 28 กันยายน 2566
    ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT / PPTV HD36
    13.00 น.  หญิง  57-60 กก.  ฟิลิปปินส์ พบ ไทย
    14.30 น.  ชาย  46-51 กก.  ไชนีส ไทเป พบ ไทย
    15.45 น.  ชาย  63.5-71 กก.  มองโกเลีย พบ ไทย

  • 29 กันยายน 2566
    14.15 หญิง เนปาล พบ ไทย
    20.00 ชาย ญี่ปุ่น พบไทย

  • 30 กันยายน 2566
    14:00-17:00 ประเภทชาย และหญิง
    19:00-22:00 ประเภทชาย และหญิง

  • 1 ตุลาคม 2566
    14:00-17:00 ประเภทชาย และหญิง
    19:00-22:00 ประเภทชาย และหญิง

  • 3 ตุลาคม 2566
    13.30 รุ่น 66-75kg หญิง ไทย พบ อินเดีย
    14.15 รุ่น 46-51kg ชาย ไทย พบ จีน
    15.30 รุ่น 45-50kg หญิง จีน พบ ไทย
    18.00 รุ่น 57-60kg หญิง ไทย พบ เกาหลีเหนือ
    19.15 รุ่น 51-57kg ชาย ไทย พบ เกาหลีเหนือ
    19.45 รุ่น 57-63.5kg ชาย ไทย พบ มองโกเลีย

  • 4 ตุลาคม 2566
    เวลา 13.00 น. มวยสากล รอบรองฯ

  • 5 ตุลาคม 2566
    19:00-22:00 ประเภทชาย และหญิง


เทเบิลเทนนิส

  • 24 กันยายน 2566
    15.00 หญิง ไทย พบ เกาหลีเหนือ  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เกาหลีเหนือ 3-2


เทควันโด

  • 24 กันยายน 2566 
    08.00 ชาย ไทย พบ สิงคโปร์ : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ สิงคโปร์
    หญิง ไทย พบ ไชนีสไทเป  : ผลการแข่งขัน  ไชนีสไทเป ชนะ ไทย
    ชาย เกาหลีใต้ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน  เกาหลีใต้ ชนะ ไทย 

  • 25 กันยายน 2566
    ชาย ไทย พบ มาเก๊า : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ มาเก๊า 2-0 
    ชาย ไทย พบ จีน : ผลการแข่งขัน จีน ชนะ ไทย 2-0 
    หญิง ไทย พบ เนปาล : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เนปาล 2-0 
    หญิง ไทย พบ ไทเป  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ไทเป 2-0
    หญิง ไทย พบ อุซเบกิสถาน  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อุซเบกิสถาน 2-0
    หญิง ไทย พบ จีน : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ จีน 2-1 เหรียญทอง
            
  • 26 กันยายน 2566
    หญิง เมียนมาร์ พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เมียนมาร์ 2-0
    ชาย เนปาล พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เนปาล 2-0
    หญิง อิหร่าน พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อิหร่าน 2-1
    หญิง ฟิลิปปินส์ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ฟิลิปปินส์ 2-0
    13.00 ชาย ไทเป พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ไทเป 2-1
    หญิง ไทย พบ อินโดนีเชีย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อินโดนีเชีย 2-0
    หญิง เลบานอน พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เลบานอน 2-1
    ชาย จีน พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ จีน 0-2
    หญิง ไทย พบ เกาหลีใต้  : ผลการแข่งขัน เกาหลีใต้ ชนะ ไทย 2-0
    หญิง ไทย พบ ไทเป  : ผลการแข่งขัน ไทเป ชนะ ไทย 2-0
    รอบชิงเหรียญทอง ชาย ไทย พบ อิหร่าน : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อิหร่าน
          
  • 27 กันยายน 2566
    ชาย ไทย พบ ฟิลิปปินส์ 
    หญิง เนปาล พบ ไทย
    ชาย เวียดนาม พบ ไทย


          
  • 28 กันยายน 2566
    10:00-12:00  หญิงรุ่น 67kg ขึ้นไป / ชายรุ่น  80kg ขึ้นไป
    14:00-19:00  หญิงรุ่น 67kg ขึ้นไป

ยูโด

  • 24 กันยายน 2566
    9.00 ฮ่องกง พบ ไทย : ผลการแข่งขัน  ฮ่องกง ชนะ ไทย
    ชาย เกาหลีเหนือ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน  เกาหลีเหนือ ชนะ ไทย
    หญิง อินโดนีเซีย พบ ไทย : ผลการแข่งขัน อินโดนีเซีย ชนะ ไทย
    ชาย เยเมน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เยเมน
    ชาย สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ชนะ ไทย

  • 25 กันยายน 2566
    ชาย ไทย พบ ภูฏาน  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ภูฏาน 10-0
    หญิง ไทเป พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ไทเป ชนะ ไทย 10-0
    ชาย ญี่ปุ่น พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ญี่ปุ่น  ชนะ ไทย 10-0

  • 26 กันยายน 2566
    หญิง อินเดีย พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อินเดีย
    ชาย อินเดีย พบ ไทย : ผลการแข่งขัน อินเดีย ชนะ ไทย
    หญิง ไทเป พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทเป ชนะ ไทย
    ชาย เลบานอน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน เลบานอน ชนะ ไทย
    หญิง จีน พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน จีน ชนะ ไทย
    หญิง ไทย พบ  คาซัคสถาน : ผลการแข่งขัน คาซัคสถาน ชนะ ไทย


  • 27 กันยายน 2566
    10:00-15:00  ประเภททีม / 16:00-18:00  ประเภททีม



ยูยิตสู

  • 5 ตุลาคม 2566 
    9:00-13:30  หญิงไม่เกิน 48kg / ชายไม่เกิน 62kg / ชายไม่เกิน 69kg
    15:00-17:00  หญิงไม่เกิน 48kg / ชายไม่เกิน 62kg / ชายไม่เกิน 69kg

  • 6 ตุลาคม 2566 
    เวลา 08:00 น.- 14:00 น.

  • 7 ตุลาคม 2566 
    8.00 ชาย 85kg อินเดีย พบ ไทย
    หญิง 63kg คาซัคสถาน พบ ไทย
    หญิง 63kg เกาหลีใต้ พบ ไทย
    ชาย 85kg ฟิลิปปินส์ พบ ไทย



คูราช

  • 30 กันยายน 2566  
    09:30-12:00  ชายไม่เกิน 66kg และ 90kg  ขี้นไป / หญิงไม่เกิน 52kg
    14:00-17:30  ชายไม่เกิน 66kg และ 90kg ขี้นไป / หญิงไม่เกิน 52kg

  • 1ตุลาคม 2566
    เวลา (รอบยืนยัน) รอบ 16 คนสุดท้าย รุ่นไม่เกิน 81 กก. ชาย ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติเลบานอน

  • 2 ตุลาคม 2566  
    09:30-12:00  ชายไม่เกิน 90kg / หญิง  ไม่เกิน 87kg
    14:00-17:30  ชายไม่เกิน 90kg หญิงไม่เกิน 87kg



ฟันดาบ

  • 24 กันยายน 2566
    8.00 ชาย ไทย พบ ไทเป  : ผลการแข่งขัน ไทเป ชนะ ไทย  5-0
    8.00 ชาย อุซเบกิสถาน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อุซเบกิสถาน 5-3
    8.00 ชาย ไทย พบ เวียดนาม : ผลการแข่งขัน : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ เวียดนาม 5-1
    8.00 ชาย ไทย พบ  ฮ่องกง  : ผลการแข่งขัน  ฮ่องกง ชนะ ไทย 5-4
    8.00 ชาย ไทย พบ  ฟิลิปปินส์   : ผลการแข่งขัน ฟิลิปปินส์ ชนะ ไทย 5-2
    8.00 ชาย คูเวต พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ คูเวต 5-3
    8.00 ชาย ไทย พบ เกาหลีใต้ : ผลการแข่งขัน เกาหลีใต้ ชนะ ไทย  5-2
    8.00 ชาย จีน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน จีน ชนะ ไทย 5-1
    8.00 ชาย ไทย พบ กาตาร์ : ผลการแข่งขัน กาตาร์ ชนะ ไทย  5-3
    10.15 ชาย ไทย พบ เลบานอน  : ผลการแข่งขัน เลบานอน ชนะ ไทย 15-12
    11.30 หญิง จีน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน จีน ชนะ ไทย 5-1
    11.30 หญิง ไทย พบ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 5-1
    11.30 หญิง ไทย พบ จอร์แดน : ผลการแข่งขัน จอร์แดน ชนะ ไทย 4-2
    11.30 หญิง อุซเบกิสถาน พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน อุซเบกิสถาน ชนะ ไทย 5-2
    11.30 หญิง ไทย พบ สิงคโปร์  : ผลการแข่งขัน สิงคโปร์ ชนะ ไทย 5-3
    11.30 หญิง เกาหลีใต้ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน  เกาหลีใต้  ชนะ ไทย 5-3
    11.30 หญิง ไทย พบ อุซเบกิสถาน : ผลการแข่งขัน อุซเบกิสถาน ชนะ ไทย 5-1
    11.30 หญิง สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อุซเบกิสถาน 5-3
    11.30 หญิง ไทย พบ กัมพูชา  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ กัมพูชา 5-3
    11.30 หญิง ญี่ปุ่น พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ญี่ปุ่น ชนะ ไทย 5-3
    14.15 หญิง อุซเบกิสถาน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน อุซเบกิสถาน ชนะ ไทย 15-6
    14.15 หญิง สิงคโปร์ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน สิงคโปร์ ชนะ ไทย 15-7


  • 25 กันยายน 2566 9:00 / 18:00 /  19:50 ชาย 12:30 / 18:45 / 20:10 หญิง

  • 26 กันยายน 2566
    8.00 หญิง ไทย พบ คาซัคสถาน : ผลการแข่งขัน คาซัคสถาน ชนะไทย 5-2
    8.00 หญิง จีน พบ ไทย  : ผลการแข่งขัน จีน ชนะ ไทย 5-4
    8.00 หญิง ไทย พบ ฟิลิปปินส์ : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ฟิลิปปินส์ 5-4
    8.00 หญิง  ญี่ปุ่น พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ญี่ปุ่น ชนะ ไทย 5-2
    8.00 หญิง บังกลาเทศ พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ บังกลาเทศ 5-4
    8.00 หญิง ไทย พบ สิงค์โปร : ผลการแข่งขัน สิงค์โปร ชนะ ไทย 5-1
    8.00 หญิง จีน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน จีน ชนะ ไทย 5-3
    8.00 หญิง ไทย พบ เกาหลีใต้ : ผลการแข่งขัน เกาหลีใต้ ชนะ ไทย 5-4
    8.00 หญิง ฮ่องกง พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ ฮ่องกง 5-4
    9.35 หญิง อินเดีย พบ ไทย : ผลการแข่งขัน อินเดีย ชนะ ไทย 15-9
    9.55 หญิง ไทย พบ จีน : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ จีน 15-10
    11.30 ชาย ไทย พบ อิรัก  : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อิรัก 5-2
    11.30 ชาย อุซเบกิสถาน พบ ไทย ผลการแข่งขัน อุซเบกิสถาน ชนะ ไทย 3-2
    11.30 ชาย  ฮ่องกง พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ฮ่องกง ชนะ ไทย 5-2
    11.30 ชาย สาธารณรัฐคีร์กีสถาน พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ  สาธารณรัฐคีร์กีสถาน 3-2
    11.30 ชาย ไทย พบ มองโกเลีย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ มองโกเลีย 5-4
    11.30 ชาย ไทย พบ สาธารณรัฐคาซัคสถาน : ผลการแข่งขัน สาธารณรัฐคาซัคสถาน ชนะ ไทย 5-0
    11.30 ชาย ซาอุดิอาระเบีย พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ซาอุดิอาระเบีย พบ ไทย 5-3
    11.30 ชาย ไทย พบ อินโดนีเชีย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ อินโดนีเชีย 5-2
    11.30 ชาย ไทย พบ คาซัคสถาน : ผลการแข่งขัน คาซัคสถาน ชนะ ไทย 5-4
    11.30 ชาย คูเวต ชนะ ไทย : ผลการแข่งขัน ไทย ชนะ คูเวต 5-4
    11.30 ชาย ไทย พบ จีน : ผลการแข่งขัน จีน ชนะ ไทย 5-1
    13.20 ชาย ญี่ปุ่น พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ญี่ปุ่น ชนะ ไทย 15-8
    13.20 ชาย เวียดนาม พบ ไทย : ผลการแข่งขัน  เวียดนาม ชนะ ไทย  15-10

 

  • 27 กันยายน 2566 9:00 / 15:00 / 18:00 ชาย 12:00 / 16:15 /  19:15หญิง
  • 28 กันยายน 2566 9:00 / 15:00 / 18:00 ชาย 12:00 /  15:45 / 18:45 หญิง
    ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT / PPTV HD36
    เซเบอร์ ทีมชาย
    08.00 น.  ไทย พบ ฮ่องกง
    ฟอยล์ ทีมหญิง
    11.00 น.  ไทย พบ ฮ่องกง

  • 29 กันยายน 2566 9:00  /  15:00 / 18:00 หญิง 12:00 / 15:45 / 18:45 ชาย

 

กาบัดดี้

  • 2 ตุลาคม 2566
    09:00-09:45 / 10:00-10:45 / 14:30-15:15 / 15:30-16:15  ชาย
    09:00-09:35 / 10:00-10:35 / 14:30-15:05 / 15:30-16:05 / 16:30-17:05  หญิง

  • วันศุกร์ที่ 3 ตุลาคม 2566
    15.50 หญิง ไชนีสไทเป พบ ไทย

  • 4 ตุลาคม 2566
    7.30 ชาย อินเดีย พบ ไทย
    15.00 หญิง อินเดีย พบ ไทย

  • 5 ตุลาคม 2566 
    07.30 น. ชาย อินเดีย พบ ไทย
    8.30 ชาย ไทย พบ ญี่ปุ่น
    14.00 ชาย บังกลาเทศ พบ ไทย


  • 6 ตุลาคม 2566
    09:00-09:35 / 10:00-10:35  หญิง
    14:30-15:15 / 15:30-16:15  ชาย

  • 7 ตุลาคม 2566
    09:00-09:35 / 10:00-10:20  หญิง
    14:30-15:15  / 15:30-15:50  ชาย


คาราเต้

  • 6 ตุลาคม 2566
    เวลา 07:30 น. - 14:00 น.
  • 7 ตุลาคม 2566
    7.30 ชาย 84kg  คาซัคสถาน พบ ไทย
    หญิง 55kg ไทย พบ อุซเบกีสถาน
    ชาย 67kg ไทย พบ เนปาล

  • 8 ตุลาคม 2566
    หญิง 50kg ไทย พบ เกาหลีใต้


โปโลน้ำ

  • 24 กันยายน 2566 10:00-11:20 / 11:20-12:40 / 19:00-20:20 / 20:20-21:40 หญิง
  • 25 กันยายน 2566 
    15.30 หญิง ญี่ปุ่น พบ ไทย


  • 26 กันยายน 2566
    15.30 หญิง ญี่ปุ่น พบ ไทย : ผลการแข่งขัน ญี่ปุ่น ชนะ ไทย 32-10


  • 27 กันยายน 2566 
    18:00 หญิง อุซเบกิสถาน พบ ไทย

  • 28 กันยายน 
    14:00 หญิง สิงค์โปร พบ ไทย

  • 29 กันยายน 2566  
    14.00 หญิง ไทย พบ คาซัคสถาน

  • 30 กันยายน 2566 
    18.00 หญิง ฮ่องกง พบ ไทย

  • 1 ตุลาคม 2566
    เวลา 14:00 น. รอบแรก ทีมชาติไทย พบ ทีมชาติเกาหลีใต้

  • 2 ตุลาคม 2566   09:30-10:50 / 10:50-12:10 / 12:10-13:30 / 13:30-14:50 / 19:00-20:20 / 20:20-21:40 ชาย   
  • 3 ตุลาคม 2566  
    14.00 ชาย ไทย พบ อิหร่าน

  • 4 ตุลาคม 2566
    15.30 ชาย ไทย พบ เกาหลีใต้

  • 5 ตุลาคม 2566  09:30-10:50 / 10:50-12:10 / 12:10-13:30 / 13:30-14:50 / 19:00-20:20 ชาย       
  • 6 ตุลาคม 2566  09:30-10:50 / 10:50-12:10 / 12:10-13:30 / 13:30-14:50 / 19:00-20:20 / 20:20-21:40 ชาย
  • 7 ตุลาคม 2566 09:30-10:50 / 10:50-12:10 / 12:10-13:30 / 13:30-14:50 / 19:00-20:20 / 20:20-21:40 ชาย
  • 8 ตุลาคม 2566 08:40-10:00 / 10:00-11:20 / 11:20-12:40 / 12:40-14:00 ชาย



เรือแคนูสลาลม

  • 5 ตุลาคม 2566  09:30–12:00  ชาย / หญิง 15:00–17:30  ชาย / หญิง
  • 6 ตุลาคม 2566  เวลา 08:00 - 13:00 น.
  • 7 ตุลาคม 2566   09:00–12:00  หญิง / ชาย 14:00–17:00  หญิง / ชาย

แคนูสปรินต์

  • 1 ตุลาคม 2566 
    เวลา 08:30 น. รอบคัดเลือก แคนู 200 ม. หญิง
    เวลา 08:56 น. รอบคัดเลือก แคนู 500 ม. หญิง
    เวลา 09:08 น. รอบคัดเลือก คายัค 500 ม. ชาย

  • 2 ตุลาคม 2566 
    เวลา 09.00 น.-11.00 น. ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT


เรือใบ

  • 26 กันยายน 2566
    10.00 หญิง เหรียญทองไทย / เหรียญเงินอินเดีย / เหรียญทองแดงสิงค์โปร
    10.10 ชาย  เหรียญทองไทย / เหรียญเงินสิงค์โปร / เหรียญทองแดงมาเลเชีย
    13.00 หญิง เหรียญทองไทย / เหรียญเงินฮ่องกง / เหรียญทองแดงมาเลเชีย
    10.10 ชาย  เหรียญทองเกาหลีใต้ / เหรียญเงินไทย / เหรียญทองแดงอินเดีย

 


เรือกรรเชียง

  • 21 กันยายน 2566 09:00–12:00 /  15:00–17:00    
  • 22 กันยายน 2566  09:00–12:00 / 15:00–17:00    
  • 24 กันยายน 2566  09:00–12:00   
  • 25 กันยายน 2566 09:00–12:00   

เรือยาวมังกร

  • 6 ตุลาคม 2566
    เวลา 08:00 น. - 10:30 น. (ชาย) 1,000 เมตร
    เวลา 08:20 น. - 10:50 น. (หญิง) 1,000 เมตร


หมากรุก

  • 6 ตุลาคม 2566 เวลา 14:00 น. ทีมหญิง / ทีมชาย 

หมากรุกจีน

  • 6 ตุลาคม 2566 เวลา 14:00 น. - 18:00 น.

 

กระโดดน้ำ

  • 30 กันยายน 2566   17:30-18:30  หญิง   19:30-20:30  ชาย    
  • 1 ตุลาคม2566  17:30-18:30  หญิง    19:30-20:30  ชาย    
  • 2 ตุลาคม 2566     
    สปริงบอร์ด 1 ม. หญิง รอบชิงชนะเลิศ
    เวลา 15.00 น.-17.00 น. ถ่ายทอดสดช่อง 9 / Workpoint / True4U / PPTV / NBT
    กระโดดน้ำ สปริงบอร์ด 1 ม. ชาย รอบชิงชนะเลิศ

    เวลา 18.00 น.-20.00 น. ถ่ายทอดสดช่อง 9 / Workpoint / True4U / PPTV / NBT
  •    
  • 3 ตุลาคม 2566   10:00-12:00 / 17:30-18:30 หญิง   13:00-15:00 / 19:30-20:30 ชาย           
  • 4 ตุลาคม 2566   10:00-12:00 / 17:30-18:30 หญิง    13:00-15:00 / 19:30-20:30 ชาย 

 

ระบำใต้น้ำ

  • 6 ตุลาคม 2566 เวลา 13:00 น. (หญิงคู่) เวลา 18:00 น. (Mixed Team)
  • 7 ตุลาคม 2566    14:00-15:30  ดูเอทหญิง 15:45-16:00  ดูเอทหญิง 19:30-21:00  ทีมผสม
  • 8 ตุลาคม 2566 10:00-11:30  ทีมผสม 11:45-12:00  ทีมผสม 

เรือแคนูสปรินท์

  • 09:30–12:30  ชาย  1000 เมตร / หญิง  500 เมตร
  • 15:00–17:30  ชาย  1000 เมตร / หญิง  500 เมตร /  ชาย  500 เมตร
  • 1 ตุลาคม 2566
    09:30–12:30  หญิง  200 เมตร / หญิง  500 เมตร / ชาย  1000 เมตร / ชาย  500 เมตร
    15:00–17:30  หญิง  200 เมตร / หญิง  500 เมตร / ชาย  1000 เมตร / ชาย  500 เมตร
  • 2 ตุลาคม 2566   
    10:00–12:00  ชาย  1000 เมตร / หญิง  500 เมตร / ชาย  500 เมตร
  • 3 ตุลาคม 2566   
    10:00–12:00  หญิง 200 เมตร / หญิง  500 เมตร / ชาย 1000 เมตร / ชาย  500 เมตร



ว่ายน้ำระยะไกล

  • 6 ตุลาคม 2566 เวลา 07:30 น. (หญิง) ระยะทาง 10 กิโลเมตร
  • 7 ตุลาคม 2566 08:30-11:00  ชาย 11:00-11:15  ชาย

ว่ายน้ำ

  • 24 กันยายน 2566
    10:00-12:00 
    หญิง  200 เมตร ผีเสื้อ
    ชาย  200 เมตร ผสมเดี่ยว
    หญิง  1500 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  100 เมตร ฟรีสไตล์
    หญิง  50 เมตร ท่ากบ
    ชาย  100 เมตร กรรเชียง
    หญิง  4×100 เมตร ฟรีสไตล์
  • 19:30-21:30  หญิง  200 เมตร ผีเสื้อ
    ชาย  200 เมตร ว่ายผสมเดี่ยว
    หญิง  1500 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  100 เมตร ฟรีสไตล์
    หญิง  50 เมตร ท่ากบ
    ชาย  100 เมตร กรรเชียง
    หญิง  4×100 เมตร ฟรีสไตล์ 
  • 25 กันยายน 2566 10:00-12:00 
    ชาย  50 เมตร กรรเชียง
    หญิง  50 เมตร กรรเชียง
    ชาย  50 เมตร ฟรีสไตล์
    หญิง  200 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  100 เมตร ท่ากบ
    หญิง  200 เมตร ว่ายผสมเดี่ยว
    ชาย  4×200 เมตร ฟรีสไตล์
  • 19:30-21:30 
    ชาย  50 เมตร กรรเชียง
    หญิง  50 เมตร กรรเชียง
    ชาย  50 เมตร ฟรีสไตล์
    หญิง  200 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  100 เมตร ท่ากบ
    หญิง  200 เมตร ว่ายผสมเดี่ยว
    ชาย  4×200 เมตร ฟรีสไตล์ 
  • 26 กันยายน 2566 10:00-12:00 
    หญิง  100 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  400 เมตร ว่ายผสมเดี่ยว
    หญิง  200 เมตร กรรเชียง
    ชาย  1500 เมตร ฟรีสไตล์
    หญิง  400 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  4×100 เมตร ว่ายผสม
  • 19:30-21:30 
    หญิง  100 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  400 เมตร ว่ายผสมเดี่ยว
    หญิง  200 เมตร กรรเชียง
    ชาย  1500 เมตร ฟรีสไตล์
    หญิง  400 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  4×100 เมตร ว่ายผสม
  • 27 กันยายน 2566 10:00-12:00 
    หญิง  100 เมตร ผีเสื้อ
    ชาย  100 เมตร ผีเสื้อ
    หญิง  100 เมตร กรรเชียง
    ชาย  200 เมตร ฟรีสไตล์
    หญิง  100 เมตร ท่ากบ
    หญิง  400 เมตร ว่ายผสมเดี่ยว
    ชาย  4×100 เมตร ว่ายผสม
  • 19:30-21:30 
    หญิง  100 เมตร ผีเสื้อ
    ชาย  100 เมตร ผีเสื้อ
    หญิง  100 เมตร กรรเชียง
    ชาย  200 เมตร ฟรีสไตล์
    หญิง  100 เมตร ท่ากบ
    หญิง  400 เมตร ว่ายผสมเดี่ยว
    ชาย  4×100 เมตร ว่ายผสม

  • 28 กันยายน 2566
    ถ่ายทอดสดช่อง Workpoint / NBT / PPTV HD36
    เริ่ม 09.00 น. เป็นต้นไป
    รอบชิงเหรียญทองเวลา 18.30 น. เป็นต้นไป

  • 19:30-21:30 
    หญิง  50 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  50 เมตร ผีเสื้อ
    หญิง  200 เมตร ท่ากบ
    ชาย  200 เมตร ท่ากบ
    ชาย  800 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  4×100 เมตร ฟรีสไตล์
    หญิง  4×200 เมตร ฟรีสไตล์ 
  • 29 กันยายน 2566  
    10:00-12:00 
    หญิง  50 เมตร ผีเสื้อ
    ชาย  50 เมตร ท่ากบ
    หญิง  800 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  200 เมตร กรรเชียง
    ชาย  400 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  200 เมตร ผีเสื้อ
    หญิง  4×100 เมตร ว่ายผสม
  • 19:30-21:30 
    หญิง  50 เมตร ผีเสื้อ
    ชาย  50 เมตร ท่ากบ
    หญิง  800 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  200 เมตร กรรเชียง
    ชาย  400 เมตร ฟรีสไตล์
    ชาย  200 เมตร ผีเสื้อ
    หญิง  4×100 เมตร ว่ายผสม

 

วันที่

ประเภทกีฬา

19 กันยายน 2566ฟุตบอล, วอลเลย์บอลชาย, คริกเกต
20 กันยายน 2566ฟุตบอล, วอลเลย์บอลชาย, วอลเลย์บอลชายหาด, คริกเกต
21 กันยายน 2566ปัญจกรีฑา, ฟุตบอล, วอลเลย์บอลชาย, วอลเลย์บอลชายหาด, คริกเกต, เรือกรรเชียง
22 กันยายน 2566ปัญจกรีฑา, ฟุตบอล, วอลเลย์บอลชาย, วอลเลย์บอลชายหาด, ฮอกกี้, คริกเกต, เรือกรรเชียง
23 กันยายน 2566ฟุตบอล, วอลเลย์บอลชายหาด
24 กันยายน 2566ปัญจกรีฑา, จักรยานเสือภูเขา, ยิมนาสติกศิลปะ, ยิงปืน, สเก็ตบอร์ด ,วูซู, ฟุตบอล, วอลเลย์บอลชาย,แฮนด์บอล, ฮอกกี้, เทนนิส, เซปักตะกร้อ, รักบี้, คริกเกต, เบสบอล, มวยสากล, เทควันโด, ยูโด, ฟันดาบ, โปโลน้ำ, เรือกรรเชียง, ว่ายน้ำ,
25 กันยายน 2566จักรยานเสือภูเขา, ยิมนาสติกศิลปะ, ยิงปืน, สเก็ตบอร์ด, วูซู, ฟุตบอล, วอลเลย์บอลชาย, วอลเลย์บอลชายหาด, แฮนด์บอล, ฮอกกี้, เทนนิส, เซปักตะกร้อ, รักบี้, คริกเกต, เบสบอล, มวยสากล, เทควันโด, ยูโด, ฟันดาบ, โปโลน้ำ, เรือกรรเชียง, ว่ายน้ำ,
26 กันยายน 2566ขี่ม้า, จักรยานประเภทลู่, ยิมนาสติกศิลปะ, ยิงปืน, สเก็ตบอร์ด, วูซู, ฟุตบอล, บาสเก็ตบอล, วอลเลย์บอลชาย, วอลเลย์บอลชายหาด, แฮนด์บอล, ซอฟท์บอล, ฮอกกี้, เทนนิส, สควอช, เซปักตะกร้อ, รักบี้, คริกเกต, เบสบอล, มวยสากล,เทควันโด,ยูโด,ฟันดาบ,โปโลน้ำ,ว่ายน้ำ
27 กันยายน 2566ขี่ม้า, จักรยานประเภทลู่, ยิมนาสติกศิลปะ, ยิงปืน, สเก็ตบอร์ด, วูซู, ฟุตบอล, บาสเก็ตบอล,วอลเลย์บอลชายหาด, แฮนด์บอล, ซอฟท์บอล, ฮอกกี้, เทนนิส, สควอช, เซปักตะกร้อ, เบสบอล, มวยสากล, เทควันโด, ฟันดาบ, โปโลน้ำ, ว่ายน้ำ,
28 กันยายน 2566ขี่ม้า, จักรยานประเภทลู่, ยิมนาสติกศิลปะ, ยิงปืน, วูซู, ฟุตบอล, บาสเก็ตบอล, วอลเลย์บอลหญิง,วอลเลย์บอลชายหาด, แฮนด์บอล, แบดมินตัน, ซอฟท์บอล, ฮอกกี้, กอล์ฟ, เทนนิส, สควอช, เซปักตะกร้อ, คริกเกต, เบสบอล, มวยสากล, เทควันโด, ฟันดาบ, โปโลน้ำ, ว่ายน้ำ
29 กันยายน 2566กรีฑา, ไตรกีฬา, ขี่ม้า, จักรยานประเภทลู่, ยิมนาสติกศิลปะ, ยิงปืน, ฟุตบอล, บาสเก็ตบอล, วอลเลย์บอลชาย, วอลเลย์บอลหญิง, แฮนด์บอล, แบดมินตัน, ซอฟท์บอล, ฮอกกี้, กอล์ฟ, เทนนิส, สควอช, เซปักตะกร้อ, คริกเกต, มวยสากล, ฟันดาบ, โปโลน้ำ,
30 กันยายน 2566ยิงธนู, กรีฑา, ไตรกีฬา, ขี่ม้า, ยกน้ำหนัก, ยิงปืน, ฟุตบอล, บาสเก็ตบอล, วอลเลย์บอลหญิง, แฮนด์บอล, แบดมินตัน, ฮอกกี้, กอล์ฟ, สควอช, คริกเกต, มวยสากล, คูราช โปโลน้ำ, กระโดดน้ำ,
1 ตุลาคม 2566ยิงธนู, กรีฑา, จักรยาน BMX, แฮนด์บอล, ขี่ม้า, วอลเลย์บอลหญิง, ซอฟท์บอล, ฮอกกี้, สควอช, กระโดดน้ำ,คริกเกต,
2 ตุลาคม 2566ยิงธนู, กรีฑา, ไตรกีฬา, ขี่ม้า, ยกน้ำหนัก, ยิมนาสติกแทรมโพลีน, ฟุตบอล, บาสเก็ตบอล, แฮนด์บอล, แบดมินตัน, ซอฟท์บอล, ฮอกกี้, สควอช, เซปักตะกร้อ, คริกเกต, เบสบอล, คูราช, กาบัดดี้, โปโลน้ำ, กระโดดน้ำ,
3 ตุลาคม 2566ยิงธนู, กรีฑา, ขี่ม้า, จักรยานถนน, ยกน้ำหนัก, ยิมนาสติกแทรมโพลีน, กีฬาปีนเขา, ฟุตบอล, บาสเก็ตบอล,แฮนด์บอล, แบดมินตัน, ซอฟท์เทนนิส, สควอช, เซปักตะกร้อ, เบสบอล, มวยสากล, กาบัดดี้, โปโลน้ำ, กระโดดน้ำ, เรือแคนูสปรินท์,
4 ตุลาคม 2566ยิงธนู, กรีฑา, ขี่ม้า, จักรยานถนน, ยกน้ำหนัก, กีฬาปีนเขา, ฟุตบอล, บาสเก็ตบอล, วอลเลย์บอลหญิง, แฮนด์บอล, แบดมินตัน, ฮอกกี้, ซอฟท์เทนนิส, สควอช, เซปักตะกร้อ, คริกเกต, มวยปล้ำ, มวยสากล, กาบัดดี้, โปโลน้ำ, กระโดดน้ำ,
5 ตุลาคม 2566ยิงธนู, กรีฑา, ขี่ม้า, จักรยานถนน, ยกน้ำหนัก, กีฬาปีนเขา, บาสเก็ตบอล, วอลเลย์บอลหญิง, แฮนด์บอล, แบดมินตัน, ฮอกกี้, ซอฟท์เทนนิส, สควอช, เซปักตะกร้อ, คริกเกต, กาบัดดี้, โปโลน้ำ, เรือแคนูสลาลม,
6 ตุลาคม 2566ยิงธนู, เบรกกิ้ง, ขี่ม้า, ยกน้ำหนัก, ยิมนาสติกลีลา, กีฬาปีนเขา, ฟุตบอล, บาสเก็ตบอล, วอลเลย์บอลหญิง, แบดมินตัน, ฮอกกี้, ซอฟท์เทนนิส, เซปักตะกร้อ, คริกเกต, เบสบอล, มวยปล้ำ, ยูยิตสู, กาบัดดี้, โปโลน้ำ, เรือแคนูสลาลม, ระบำใต้น้ำ, ว่ายน้ำระยะไกล,
7 ตุลาคม 2566ยิงธนู, เบรกกิ้ง, ยกน้ำหนัก, ยิมนาสติกลีลา, กีฬาปีนเขา, ฟุตบอล, บาสเก็ตบอล, วอลเลย์บอลหญิง,แบดมินตัน, ฮอกกี้, ซอฟท์เทนนิส, เซปักตะกร้อ,คริกเกต, เบสบอล, มวยปล้ำ, ยูยิตสู, กาบัดดี้, โปโลน้ำ,เรือแคนูสลาลม, ระบำใต้น้ำ, ว่ายน้ำระยะไกล,
8 ตุลาคม 2566โปโลน้ำ , ระบำใต้น้ำ

 

 

ข้อมูลวันที่ 6 ตุลาคม 2566
ข้อมูลจาก hangzhou2022


ข่าวที่เกี่ยวข้อง

 

วิธีการดูบอลพรีเมียร์ลีก 2023/24 ที่ TrueID : แพ็กเกจชมครบทุกคู่!

รวมข้อมูลแก้ไขปัญหาการใช้งาน รับชม หรือโปรโมชันกิจกรรมต่างๆ << คลิกที่นี่

อัพเดทข่าว ผลบอล พรีเมียร์ลีก แบบทันใจ พร้อมวิเคราะห์คู่เด่นในรอบสัปดาห์ ส่งถึงมือคุณ
คลิกเลย!! หรือ กด *301*32# โทรออก

หรือ อัพเดทข่าวบอลไทยลีก กด *301*36# โทรออก

ยอดนิยมในตอนนี้